PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหน่อยครับ ผมโหลด The Sims 3 แบบแยกภาคมา ลงไม่เป็นอะครับ

niko1669
18th April 2013, 18:52
ช่วยหน่อยครับ ผมโหลดแบบแยกภาคมา ลงไม่เป็นอะครับ โหลดใหม่ตั้งแต่ภาคหลักยัน university อะครับ
คือเห็นว่ามันต้องลงแพทไรเยอะแยะเลย แล้วท่าน จขกท จากเว็ปที่ผมไปโหลดมาอะครับเขาไม่อัพกระทู้แล้วล่าสุดยังอยู่แค่ภาค
showtime อยู่เลยแพทมันก็อยู่แค่นั้นอะครับ ก็เลยงงอยู่ว่ามันลงยังไงแล้วต้องลงแพทอันไหนบ้าง ขอขอบคุณท่านๆที่ใจดีล่วงหน้าครับ
โทดทีครับตั้งกระทู้ใหม่เพราะ ลืมเขียนชื่อเกม:sweat

DarXerO
18th April 2013, 23:23
ลงเรียงภาคตามนี้ครับ หลัก-world-hight end-ambition-fast land-late night-outdoor-generation-town life-pet-master suit-showtime-katty perry-diesel-supernatural-season-70 80-university ครับลงให้ครบแล้วยังไม่ต้องลงแครกน่ะครับ ค่อยเอาแครกของภาค univers มาลงแค่ภาคเดียวพอ