PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ความวู่วามของผม มันจะกลับไปแก้ไขได้ไหมเนี้ย

armzamang
18th April 2013, 21:54
ผมคุยเฟสกับผู้หญิงคนนึง แล้ววันนึงผมส่งข้อความทางแชทตอนเขา offline ไปว่า

ขอโทษจริงๆนะ ที่ตลอดหลายวันมานี้ ที่มาชวนคุย
อาจจะทำให้รำคานบ้างก่อขอโทษด้วยนะ แต่จากนี้ไป จะไม่มารบกวนแล้วล่ะ
ยังไงก่อขอให้โชคดีในการสอบเน้อ

งี้ผมจะกลับไปแก้ไขได้ไหมอ่ะ หรือมันสายไปแล้ว :(

ballba
18th April 2013, 22:00
บอกไปดิครับ ว่าล้อเล่น 555

จะคอยกวนตามรังควานเหมือนเดิมแหละ

แต่พิมไปงี้แหละดีแล้ว ตีบทเศร้า ผมชอบแนวดราม่า 555

จะได้รู้ว่าเขาสนใจเราไหม

ถ้าเธอตอบมาว่า ไม่หรอก เราไม่เคยรำคาญเลย ^^

เข้าทางนะครับแหม่

armzamang
18th April 2013, 22:01

จะคอยกวนตามรังควานเหมือนเดิมแหละ

แต่พิมไปงี้แหละดีแล้ว ตีบทเศร้า ผมชอบแนวดราม่า 555

ถ้าเธอตอบมาว่า ไม่หรอก เราไม่เคยรำคาญเลย ^^

ผมกลัว เขาจะไม่เชื่อว่ามัน ล้อเล่นอ่ะสิครับ กลัวๆด้วยแฮะ

เขาอ่านแล้วครับ แต่เขาไม่ตอบกลับ

ไม่มีคำว่าสายเกินไป...

แล้วผมจะแก้ไขปัญหายังไงดี ผมคิดไม่ออก เดียวคิดไปคิดมา ว่าจะลองเอา ของคุณ ballba ไปใช้ดู แต่รอดูความคิดเห็นจองคนอื่นๆก่อน

nakiann123
18th April 2013, 22:02
ไม่มีคำว่าสายเกินไป...

napasBSFC
18th April 2013, 22:07
บอกไปว่า ล้อเล่นนะ 5555555 ขำๆ แล้วก็มาคุย เฮฮาเหมือนเดิม ครับ

ผมว่าได้ผลแน่นอน :thank

Msguzs
18th April 2013, 22:09

ในที่นี้อาจเป็นการบอกเพียงรักษานํ้าใจนะครับ จริงๆอาจจะรำคาญ

armzamang
18th April 2013, 22:14
หรือว่าผมควรจะปล่อยให้เป็นแบบนี้ครับ คุยได้มาได้ประมาณ 5 วัน
ผมชวนคุยตลอดลเย

เช่น A:ทำไรอยู่
B:ฟังเพลงเล่นเฟส แต่ไม่มี แล้ว A ทำไรอยู่ ไม่มีเลยครับ

แล้วผมเคยรอ เขา ตอนดึกๆ เผื่อเขาจะมาบอก เราไปแล้วนะ บาย หรือ ฝันดี แต่ผมก็รอเก้อ ไม่มีมาบอก offline ไปเลย

ballba
18th April 2013, 22:16
ผม pm ไปแล้วนะครับ ^^

ในที่นี้อาจเป็นการบอกเพียงรักษานํ้าใจนะครับ จริงๆอาจจะรำคาญ

ผมบอกให้เขาตัดใจละครับ 555

assist05
18th April 2013, 22:21
แหม่ ก้บอกเขาไปว่า ผมล้อเล่นนะครับ แลวก้ดึงเบรคมือเลยไปเรื่องๆชวนคุยไปสัก ระยะหนึ่งแล้วลองไม่ทักไป. ถ้าเขาคิดถึงคุนบ้างเขาก้จะทักมาอย่างน้อยถ้าเขาไม่ทักมา เขาก้คิดถึงคุนมั้งแหละว่า เมื่อไหร่จะทักมา นะ ปกติทักมาทุกวันเลยย