PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีใครเล่น Battlefield Heroes ไหมครับ ??

kongsak055
18th April 2013, 21:56
คือผมมีปัญหาเกี่ยวกับ BF Heroes คือในช่วงดาวโหลดตัวเกมส์จากเว็บมาติดตั้งที่เครื่องเพื่อเล่น
มันไปค้างอยู่ตรงไฟล์ๆหนึ่งนานมาก แล้วก็ไม่มีทีท่าว่าจะขยับ หรือเขยื่อนไปไหนเลย
จึงวอนผู้ที่เล่นและรู้ช่วยมาชี้แจงแถลงไขให้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ !!!
ปล. ผมใช้เน็ต TOT 7 Mb ซึ่งความเร็วโหลดก็ปกติ ไม่รู้ว่าเป็นที่เซิฟดาวโหลดของ EA หรือเปล่า ??

nooav
19th April 2013, 18:59
อันนี้ต้อง "รอ" ครับ ผมเคยเล่นเมื่อนานมาแล้ว ตอนโหลดเกมก็ค้างยาวนานมากๆ หลอดไม่ขยับ จำเป็นต้องเปิดคอมทิ้งไว้ทั้งคืนเลย ปัญหาอยู่ที่เซิฟอย่างที่ท่านว่าแหละครับ

kongsak055
19th April 2013, 19:02
อ้อ ผมโหลดได้แล้วครับ ลบแล้วครับ คนเยอะจัดเลยครับ (ประชด) ระบบเซิฟเวอร์ในการเข้าเล่นเน่าในมากครับ !!!

nooav
20th April 2013, 09:30
จริงครับ เซอร์เวอร์ร้างไปแล้ว หลุดก็บ่อย แพ้คนเติมเงิน :o