PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเกี่ยวกับ อินเตอร์เน็ตของทรูหน่อยครับ

universalpt
20th April 2013, 22:37
คือผมสมัค true hi-speed internet ไว้ 10Mb แต่ทำไมเขาส่งมาให้ผมแค่ 5mb ละ(ช้าแทบคลั่ง ผมโหลดเกมใน steam วิ่ง 6-10 kb !! - - ตัวเกม20Gb โอ้วแม่เจ้าจะเสร็จชาติไหนล้ะเนี่ย(อันนี้ไม่รู้เกี่ยวกับทรูปล่าวแต่มาระบายเฉยๆ :o เซงจริงๆวันนี้)คืออยากถามว่าถ้าจะโทรไปหาเขาเนี่ยเขาจะแก้ให้ได้ไหมครับ -*- (เหมือนคำถามโง่ๆเลย - - ไม่ใช่ไรหรอกผมไม่รู้ต้องพูดว่าไงอ้ะ ใครแนะนำผมได้มั่งไหมครับ)