PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ไม่รู้จะเลือกใครเลยครับ :[

kimasd555
20th April 2013, 22:46
คือผมไม่รู้จะคบกับคนไหนดีครับ คนแรกผมชอบ คนสองชอบผม คนสามคุยกับผมรุ้เรื่อง

คนแรกเป็นเพื่อนผมเอง รู้จักกันมาปีนึงแล้วเธอเป็นคนไทยจีนน่ารักหุ่นดีมากขาวด้วย แต่ผมผิวดำหนวดเข้ม แต่ผมหล่อนะ555 หล่อแนวเข้มๆอ่ะคนเค้าบอกกันมา เข้าเรื่อง ๆ
ผมเริ่มชอบเธอได้ไม่ถึงเดือนแล้วผมก็บอกความในใจกับเธอไป เธอก็บอกว่าขอเธอเครียร์เรื่องแฟนเก่าเธอให้ได้ก่อนเพราะเธอยังไม่เลิกกับแฟน แต่แฟนเธอนอกใจเธอเป็นสอบให้แล้วมั๋ง
แต่เธอทำไมไม่ยอมตัดใจเลิกกับแฟนเธอมาคบกับผมสักที ผมกล้าพูดเลยว่าผมไม่ใช่คนเจ้าชู้เลย ไม่เจ้าชู้เลยครับ แล้วเธอก็ชวนผมไปเล่นสงกรานต์เล่นเสร็จประมาณ4ทุ่ม ผมเลบขับรถไปส่งเธอที่บ้าน
แล้วผมก็ทักแชทเธอไปไหมว่าเมื่อใหร่จะคบกับผม เธอตอบแบบเดิมว่าขอเคลียร์เธอบอกว่าเธอกลัวถ้าคบกับผมอยู่แล้วกลับไปคบกับแฟนเก่า เธอผมจะเสียใจ เธอบอกว่าเธอไม่ใว้ใจใจเธอเองด้วยซ้ำ
ตอนนี้ผมก็ยังรอเธออยู่

คนที่สองเธอคนนี้เค้าเป็นน้องของเพื่อนผม เพื่อนผมมาบอกว่าน้องเค้าชอบผมเลยให้ผมรับแอดน้องเค้าด้วย พอผมรับผมก็คุยกับน้องเค้า น้องเค้ากูคุยดีนะครับแต่น้องเค้าทักมาถี่เกิน พอผมปิเฟซไปเล่นเกมส?
น้องเค้าก็ถามว่าไปไหนมา ผมตอบจนเบื่อแล้วเธอถามบ่อยมาก ผมรู้สึกอึดอัดมากเลย น้องเค้าน่ารักดีนะ หน้าสวยคมหุ่นอวบ ๆ แต่ว่าผมชอบคบกับคนบ้านใกล้ๆกันมากกวา บ้านเธอใกลจากบ้านผมมาก
ผมไม่อยากขับรถไปหาใครใกลๆ ไม่ค่อยมีเงินเติมน้ำมัน ไหนจะค่าอย่างอื่นอีก เอาเป็นว่ายังไงดี ? 555555

คนที่สามคนนี้ผมเห็นมานานแล้วนะเคยอยู่โรงเรียนเดียวกันด้วยต่างคนต่างคุ้นหน้ากันแต่ไม่เคยคุยกันจนจบจากที่นั่นแล้วก็มาเจอกันทางเฟซ ผมเลยเข้าไปทำความรู้จักเธอ
เธอเป็นคนค่อนข้างตลก ผมเลยคุยกับเธอถูกคอ ถูกคอจนต้องทักไปบ่อยๆ 55555 แต่เธอก็ไม่สวยนะ แต่เรื่องหน้าตาผมไม่คิดมากอยู่แล้ว ผมชอบที่คุยกับเธอถูกคอ และเธอยังโสด
ผมอยากลองๆดูใจกับเธอดีไหม ?

จากที่เล่ามาผมสับสนมาก ผมไม่รู้จะเริ่มต้นความรักกับใครดีในสามคนนี้ เธอทั้งสามดีมากและหายากด้วยสำหรับคนอย่างผม ผมเลยอยากให้ Jokergame"family" ช่วยผมคิดหน่อยครับ

lastyseal
20th April 2013, 23:46
คนแรกผมว่าตัดไปเลย เพราะดูเหมือนเขาเคลียกับแฟนนานไปนะผมว่า แบบถ้าเขาชอบคุณจริงๆก้ไม่ควรทำคุณเสียใจสิ

คนสอง คนนี้ก้น่าสนใจเพียงแต่นิสัยของเขายังไม่ใช่สำหรับคุณไง อาจจะเป็นห่วงหรือหวงคุณมากไปซึ่งมันก้ดีนะ แต่คุณอึดอัด

คนสุดท้ายนี่น่าจะเป็นคนที่น่าสนใจที่สุด แต่คุณต้องลองคุยต่อหน้ากับคุยโทรศัพด้วยให้รู้ว่าถูกคอจริงรึป่าว เพราะในเฟสมันเอาแน่เอานอนไม่ได้ครับผม

date kyo
20th April 2013, 23:50
ตามเรปบน ไร้ข้อโต้แย้ง

fifa25420115
20th April 2013, 23:59
ครับผม ตามเรป เเรกครับ ผมเเนะนำคนสุดท้ายครับ เพราะเค้าเป็นคนที่คุยถูกคอที่สุดก็น่าจะเป็นคนที่เข้าใจคุณที่สุดน่ะครับ :D

tff007
21st April 2013, 00:00
อะไรกันเล่นเกมจีบสาวอยู่หรอ 5555 (ล้อเล่น)

ShockFrighTz
21st April 2013, 00:00
ถ้าคุณไม่สนเรื่องน่าตาก็ 3 อ่ะครับ -.-

คนแรกนี่ขอผ่าน

คนสองได้คบแล้วคุณน่าจะรำคาญเขา

Aunatix
21st April 2013, 01:00
ไม่มีใครให้ผมเหลือTT