PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Darksiders I เล่นๆ เซฟมีปัญหา งงมากครับ

amymos
21st April 2013, 08:42
คือผม เล่น Darksiders I อยู่ เล่นไปไกลแล้วล่ะครับแล้วก็ไปพัก พอกลับมาเล่นเซฟมัน หายอ่ะครับ หายแบบ อยู่ดีๆ เซฟมันกลับมาเริ่มใหม่เลยอ่ะ เซฟยังมี แต่มันเริ่มใหม่แต่แรกเฉยเลย

ครั้งที่2 ผมก็เลยลองเล่นใหม่อีกที คราวนี้เซฟไว้ 3 เซฟเลย เล่นไปไกลมว๊ากถึงตรงที่เราได้พลังวิเศษทำให้ สโลโมชั่น แล้วก็เซฟครับ แล้วก็ไปทำธุระ กลับมา โหลดเซฟ

ไหงกลับไปเริ่มตอนได้ ดาวกระจายใหม่ๆ เลย เหมือนเซฟมันลดลงไปอ่ะเป็นทุกเซฟเลย 3 เซฟ งง มาก ๆ ๆ

พี่ๆชาว Joker ช่วยไขกระจ่างให้ผมทีนะครับว่ามีวิธีแก้ไหม หรือไม่มีเลย

ขอบคุณล่วงหน้าครับ