PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ลบแล้วลงเกมใหม่ไม่ได้ครับช่วยที

rideroo7
21st April 2013, 11:44
ผมเล่น starwars lego 3 แล้วมันเจ้าไม่ได้อ่ะครับ ผมเลยต้องลบแล้วลงใหม่ เป็นอย่างงี้ปกติคับ

แต่ครั้งนี้ผมกด uninstall ไปแล้ว มันขึ้นerror อ่ะครับ แต่ไฟล์เกมหายไปหมดแล้ว

พอผมไปกด installใหม่ มันก็ขึ้นว่าให้ลบเกมอ่ะครับ แล้วพอกดใหเลบเกมมันก็ขึ้นว่า Au_.exe ประมานนี้อ่ะครับ

เลยลงเกมใหม่ไม่ได้เลย ต้องทำยังไงครับ ในตัว add or remove program ก็ไม่มีตัวเกมอยู่แล้วครับ

ช่วยทีครับ