PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยแนะนำด้วยครับ(พอดีมีน้องเค้าฝากมานะครับ) ขอบคุณครับ

khun22
21st April 2013, 16:33
คอมผมใส่เมนบอร์ดอีกรุ่นและหากผมจะให้น้องอีกคนถอดเฉพาะฮาร์ดดิสมาไม่ต้องยกเคสมาและนำมาใส่กับคอมผมและตั็งค่าไบออสให้บูตจากฮาร์ดดิสของน้องเข้า ซึ่งฮาร์ดดิสน้องเขาก็ลงวินโดส์เหมือนกันนะครับ มันจะทำให้บูตได้ปรกติไหม คือว่าจะได้ไหมนะครับ และต้องมองเห็นฮาร์ดดิสผมด้วยนะครับ เพราะผมจะนำข้อมูลของผมบ้างอย่างใส่ไว้กับน้องเขา น้องเขาไม่มีเน็ตนะครับ แต่ผมมี :confused::confused::confused::confused::confused:

17791
21st April 2013, 17:34
อ้าว จขกท. ท่านจะนำข้อมูลของท่านบางอย่างใส่ให้น้องเขาใช่ไหม ทำไมไม่บู๊ตจากฮาร์ดดิสคุณเองล่ะจะได้ไม่ยุ่งยาก