PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีใครเล่น assasin creed3 dlc washinton จบยัง [สปอยล์]

นักเล่นเกม
23rd April 2013, 22:29
สรุปคือ apple ทำให้มันเห็นอนาคตสินะ
หรือว่า มันย้อนเวลากับมาก่อนที่จะเกิดเหตุการณ์

แล้วคนที่อยู่ในห้องวอชิงตันตอนจบเป็นใคร อยู่ดีๆก็หายตัวไปเฉยเลย
ผมเดาว่าน่าจะเป็น เทมพลา มั้ง

oI3lacKLisTo
24th April 2013, 11:10
สรุปคือ apple ทำให้มันเห็นอนาคตสินะ
หรือว่า มันย้อนเวลากับมาก่อนที่จะเกิดเหตุการณ์

แล้วคนที่อยู่ในห้องวอชิงตันตอนจบเป็นใคร อยู่ดีๆก็หายตัวไปเฉยเลย
ผมเดาว่าน่าจะเป็น เทมพลา มั้ง

ผมว่าน่าจะเป็นอีกโลกมากกว่านะ ประมาณว่าอีกโลกนึง ถ้า Connor ไม่ได้เป็น Assassin แล้ว จอช ได้แอปเปิ้ลไปเลยทำให้ได้เกิดเหตุการ์ณแบบนั้น สุดท้ายคงกลับมาโลกปัจจุบันแหละ

ปล.ที่พิมพ์ไปคิดเองเพียวๆ แถมยังไม่ได้เล่น DLC เลยด้วย ผิดพลาดขออภัย

cornor เป็น assasin นี่แหละ มันเกิดหลังจากจบเหตุการณ์ในภาค 3 ไง
ผมงงตรงที่มันเหมือน apple มันจะพาย้อนเวลากับมาอะดิ
เพราะก่อน corner จะตายมันเดินไปจับ apple อะดิ
แล้วก็กับมาเหตุการณ์ที่ corner กำลังมอบ apple ให้ วอชิงตัน

สงสัยไม่เข้าใจขี้เกียจอธิบายละ :sweat

นักเล่นเกม
24th April 2013, 21:42
cornor เป็น assasin นี่แหละ มันเกิดหลังจากจบเหตุการณ์ในภาค 3 ไง
ผมงงตรงที่มันเหมือน apple มันจะพาย้อนเวลากับมาอะดิ
เพราะก่อน corner จะตายมันเดินไปจับ apple อะดิ
แล้วก็กับมาเหตุการณ์ที่ corner กำลังมอบ apple ให้ วอชิงตัน

HOLOGRAM
25th April 2013, 08:59
ไม่รู้ครับ อีกเดือน - 2เดือน ค่อยเล่น ขอจัดคอมใหม่ก่อน XD