PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากรู้ชื่อเกมส์ครับ

Phromrat
23rd April 2013, 23:32
อยากรู้ชื่อเกมส์ มันสลบไปอะครับ แล้วตื่นขึ้นมาในวหารอะไรซักอย่างเหมือนพวกกรีก แล้วมันก็จะมีม้าคู่ใจตัวนึงครับ

แล้วสามารถขี้ม้าได้ แล้วมันก็มีดาบอันนึงครับ พอชูขึ้นบนท้องฟ้า มันจะมีแสงส่องไปในทิศทางของศัตรูครับ

เกมส์นี้มันปีนป่ายอะไรได้ด้วยครับ ปีนปีศาจได้ครับ แบบว่าให้เราฆ่าปีศาจครับ

อยากทราบว่าชื่อเกมส์อะไร ช่วยหน่อยนะครับ อยากเล่นมากๆ TT

SlimZ
23rd April 2013, 23:35
Shadow of colosus คับ

amymos
24th April 2013, 12:03
Shadow of colosus แหละครับ เกมส์ดูเหมือนจะเล่นยากนะ แต่ฆ่าบอสง่ายฉิบ 555+

เล่นจบไปแล้ว พูดแล้วอยากเล่นอีกแหะ