PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหาการลง วินโดว์ 8 ครับ

savsavkoh
24th April 2013, 11:24
คือผมลง วินโดว์ 8 ครับ แบบ ติดตั้งใหม่ครับ พอตั้งพาทีชั่นแล้ว วินโดว์จะก็อปปี้ไฟล์ พอเสร็จแล้ว มันจะรีสตาท 1 รอบใช่ใหมครับ พอกลับมาอีกครั้ง น่าจะเป็นการตั้งค่า เวลา และหน้าจอ และพาสเวิสใช่ใหมครับ แต่ของผมมันเป็นจอดำอะครับแต่เครื่องยังทำงานอยู่นะครับ ต้องแก้ไขยังไงครับ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยครับ

ปล.เห็นเขาบอกว่า มันเป็นที่ การ์ดจอ amd มันมีปัญหากับการออโต้ไดรเวอร์ จริงใหมครับ ของผม hd 6670 ddr 5 1g อะครับ

รบกวนด้วยครับ
ขอบคุณครับ