PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องครอบลิ้งค์หาเงินครับ

EK007
25th April 2013, 09:42
การครอบลิ้งหาเงินของ adf มันมีผลเสียต่อตัวเราเองไหมครับ แล้วเราอาจจะถูกโกงได้ไหมครับ

ผมกำลังเก็บเงินซื้อคอมใหม่อยู่มันอาจเป็นทางเลือกในการเก็บเงินของผมได้รึป่าวครับ

Sunshinekung
25th April 2013, 09:50
ถ้าจะเก็บเงินซื้อคอมใหม่โดยหาเงินจาก ADF บอกได้คำเดียวว่า ยาก

Facebook
26th April 2013, 05:56
ช่วงสมัยก่อนผมก็คิดอย่างนี้มาตลอดทำงานผ่านอินเตอร์เน็ตน่าจะดี หาตังจ่ายค่าเน็ตก็ยังดี
เลยไปปรึกษาคนรู้จักที่เคยทำ ผมก็ลองทำไว้หลายโฆษณา คลิกนู้นนี่ ทั้งให้บอทมาช่วยคลิก หลายอย่าง
ช่วงแรกๆก็มีกำลังใจอยู่หรอก พอผ่านไปสักช่วงระยะนึง ผมก็คิดว่า ถ้ามันได้เงินแบบนี้ ผมไม่ทำดีกว่า
คลิกไม่รู้กี่ 100 ครั้งได้เงิน น้อยมากๆ พวกธุรกิจพวกนี้ ที่จะประสบผลสําเร็จก็จะเป็นจำพวกเครือข่ายเยอะๆ
อย่างพวกเราอย่าไปทำเลยเชื่อผม เล่นเกมส์ออนไลน์แล้วขายของยังได้ตังมากกว่าอีกครับ