PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยคับ Assassin Creed III ไม่ยอมเซฟให้คับ T^T

liwzakicn
25th April 2013, 11:45
ช่วยด้วยคับ คือผมโหลดเกม Assassin Creed III ของท่าน "gii1818" http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=179975&highlight=Assassin+Creed เป็นตัวรวม DLC คับ ลงเสร็จ เข้าไม่ได้ มันถามหา UbisoftGameLauncher ผมเลยลงแล้วก็เอา Crack RELOADED ลงทับอีกที เข้าเล่นได้ปกติ แต่เกมดันไม่เซฟซะงั้นอ่ะคับ ผมลองเล่นใหม่ คิดว่าเป็นเพราะต้องผ่านช่วงๆ หนึงของเกมไปก่อนรึเปล่าถึงจะเซฟ แต่นี่ผมเล่นไปไกล ขึ้นเรือก็แล้ว ลงเรือก็แล้ว ออกเกมเข้าใหม่ ไม่มีเซฟเลย มีแต่ NewGame เริ่มใหม่ตลอดเลยคับ วอนผู้รู้ช่วยบอกทางแก้ด้วยคับ ลองหาวิธีต่างๆ แล้วไม่เจอเลยคับ T^T :(

headshot deluxe
25th April 2013, 11:54
repack ไม่ต้องลง crack ซ้ำครับ
ถ้าลงถูกตามขั้นตอนตามรูปมันไม่น่าถามหา ubisoft game launcher นะ

liwzakicn
25th April 2013, 11:59
repack ไม่ต้องลง crack ซ้ำครับ
ถ้าลงถูกตามขั้นตอนตามรูปมันไม่น่าถามหา ubisoft game launcher นะ

ขอบคุณคับ จะลองดูนะคับ

Darkgamer
25th April 2013, 12:04
ขอบคุณคับ จะลองดูนะคับ

ผมซื้อแท้แต่ก็เป็นแบบ จขกท นั่นแหละวิธีแก้คือไปโหลด "UbisoftGameLauncher" มา Search อากู๋ดูก็ได้เดี๋ยวก็หาย

liwzakicn
25th April 2013, 12:53
สามารถเซฟได้แล้วคับ ขอขอบคุณท่าน he66adshot deluxe ที่แนะนำแนวทาง ผมได้ลองทำตามที่ท่านบอกแล้ว และทุกท่านที่ช่วยแก้ปัญหานี้คับ ผมลองลงใหม่ไว้ไดร์ C มันไม่ถาม UbisoftGameLauncher แบบเดิมแล้วคับ ไม่ลง Crack เพิ่ม ตอนนี้เซฟได้ปกติแล้วคับ ขอบพระคุณทุกท่านมากคับ ^^