PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับ Windows explorer has stop working

nomember
26th April 2013, 00:26
ช่วยด้วยครับอยู่ๆมันก็เด้งขึ้นมา พอผมเผลอไปกด Endprocess เครื่องมันก็ shutdown พอเปิดเครื่องมาอีกที คอมมันก็บูทช้ามาก ชั่วโมงนึงก็ยังไม่เสร็จ พอบูทได้ก็ขยับเมาส์ไม่ได้ พอลงวินใหม่ก็เหมือนเดิมทั้ง x86 x64 ทำอะไรกับคอมไม่ได้เลย ผมกะจะฟอร์แมตคอม แต่ผมทำไม่เป็น:o

merisa
26th April 2013, 00:30
เกิดจาก Folder ที่มีหนัง โป้ หรือคลิบ ลอง Folder ไดร์ D ดู ผมก็เป็น แต่ไม่ได้ทำอะไร นานๆจะเป็น ซักที