PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอไดรเวอร์จอยสั่น ของ USB WirelessGamepad ทีครับ

wsxcde
26th April 2013, 23:03
คือไปหาใน Google ลงแล้วมันไม่สั่นอ่ะครับ มีแต่อันใช้ไม่ได้ รบกวนด้วยนะครับ ผิดหมวดขอ อภัย

clean1447
28th April 2013, 20:15
นอกจาก Xbox แล้วยังมี WirelessGamepad อีกหรอ
แถมเป็นไดร์เวอร์ด้วย ถ้าจะงานเข้าแล้ว ถ้าจำไม่ผิด ไดร์เวอร์จอยสั่นมีแต่ Xbox ส่วนของก็อปอันนี้ไม่รู้

งั้นบอก ยี่ห้อ หน่อย

wsxcde
30th April 2013, 12:08
นอกจาก Xbox แล้วยังมี WirelessGamepad อีกหรอ
แถมเป็นไดร์เวอร์ด้วย ถ้าจะงานเข้าแล้ว ถ้าจำไม่ผิด ไดร์เวอร์จอยสั่นมีแต่ Xbox ส่วนของก็อปอันนี้ไม่รู้

งั้นบอก ยี่ห้อ หน่อย

-,.- ยี่ห้ออะไรไม่รู้ครับ ผมซื้อมา อันละ ร้อยกว่าบาท 55 5 ตอนแรกนึกว่าแบบธรรมดาแหละครับ งัดไป แงะมา เอ้า มีมอเตอร์ ด้วย ก็เลยอยากลองว่ามันสั่นได้ไหม หรือมันใส่มาไว้ทำเท่ห์ แต่ก็ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ :D