PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มันคือความจริงป่าวคับ ???? [ เกี่ยวกับ Limp Bizkit ]

Nick-
27th April 2013, 18:10
คือ ข่าว มัน นาน รึ ยัง ผม ก็ ไม่ ทราบ นะ ครับ

แต่ ผม พึ่ง จะ ได้ ยิน มา คือ " DJ.Lethal กับ John Otto " ทั้ง สอง คน ออก จาก วง แล้ว

ใคร ทราบ ข้อ เท็จ จริง ช่วย มา แถลง ไข หน่อย ครับ

armakusarecord
27th April 2013, 18:20
รู้แต่ The Rev ตายแล้ว R.I.P (เกี่ยวไหม)

Nick-
27th April 2013, 18:25
รู้แต่ The Rev ตายแล้ว R.I.P (เกี่ยวไหม)

!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ฮ่า ๆ ๆ

ไม่ เกี่ยว ไม่ ได้ กิน ข้าว ครับ //// เผ่น

( แอบ ดัน เล็ก ๆ )

~RIP~
27th April 2013, 21:22
คือ ข่าว มัน นาน รึ ยัง ผม ก็ ไม่ ทราบ นะ ครับ

แต่ ผม พึ่ง จะ ได้ ยิน มา คือ " DJ.Lethal กับ John Otto " ทั้ง สอง คน ออก จาก วง แล้ว

ใคร ทราบ ข้อ เท็จ จริง ช่วย มา แถลง ไข หน่อย ครับ

ไม่หนิครับ

Nick-
28th April 2013, 04:01
เง้ออ ๆ

งั้น ก็ โล่ง อก ไปปปปปป

ฮ่า ๆ