PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเรื่องโปรแกรมโกงเงิน เกม RA2 sojvp8iy[

pongkmutt
27th April 2013, 18:35
ผมโหลดโปรแกรมโกงเงินเกม RA2 ชื่อ cm-ra2tr โดยเวลาใช้กด / เปิดแผนที่ กด* ได้เงิน 100000 ซึ่งปกติผมก็ใช้ได้ตลอด พอผมไปลงวินโดว์ใหม่ ลงเกม RA2 เสร็จแล้วเปิดโปรแกรมโกงอันนี้ขึ้นมาแต่...:sweat:sweatเล่นไม่ได้ เวลากดแล้วมันไม่เพิ่มเงินให้ เป็นเพราะสาเหตุอะไรครับ และสามารถแก้ไขอะไรได้ไหมครับ เพราะตอนนี้ใช้ Art money แทนอยู่ ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ ขอบคุณมากๆครับ:bye:bye

pongkmutt
27th April 2013, 18:36
ใครรู้ช่วยทีนะครับ