PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เคยคืดไหมคับว่าทำไมบาเยิร์นจะต้องเปลี่ยนโค้ช

bct4alive
27th April 2013, 19:56
อยากรู้ว่าทำไมบาเยิร์นถึงต้องการเป๊บเข้ามาคุมทีมแทน ลุงจุ๊บ ไฮย์เกส เพราะตอนนี้บาเยิร์นก็แข็งทุกกำลัง ถ้าเป็บเข้ามาคุมทีมผมว่าต้องกดดันสุดๆ เพราะ ลุงจุ๊บ ไฮย์เกสทำผลงานไว้ยอดเยี่ยมมาก ถ้าเป๊บเข้ามาผมว่าสไตล์การเล่นบาเยิร์นต้องเปลี่ยนแน่ อยู่ที่ว่าจะดีกว่าบาเยิร์นสมัยนี้รึป่าว

Ezio Auditore
27th April 2013, 20:06
บาเยิร์นสไตล์การเล่นคล้ายบาซ่า เลยลองให้เป๊ปมาคุมดู
ความคิดผมนะ

-[Chelsea_FC]-
27th April 2013, 20:12
ผมว่าคงไม่มีผลมากหรอก เพราะบาเยินเน้นความสามารถของนักเตะมากกว่าแผนการเล่น แนวเดียวกับบาซ่านั่นละ

mostsecret
27th April 2013, 20:15
ปู่จุ๊บขอรีไทร์ตัวเองครับ เเละที่คุมอยู่ตอนนี้น่าจะเป็นเพราะบาเยิร์นขอให้อยู่เป็นโค้ชเเก้ขัดไปเท่านั้นเอง เเกก็คงอยากไปใช้ชีวิตบั้นปลายแบบเรียบง่ายไม่วุ่นวายด้วยละมั้ง ส่วนฤดูกาลหน้าเป๊ปมาคุม ผมว่าถึงสไตล์จะเปลี่ยนก็คงไม่มีทางทำแบบติกิ ตากาเหมือนบาซ่าได้หรอก ส่วนจะเป็นไงก็คงต้องรอดูกัน

nakiann123
30th April 2013, 05:52
ถ้าเลือกได้ บาเยิร์นคงไม่จ้างโค้ชคนใหม่หรอกครับ

เพราะว่าปู่จุ๊ปแกจะรีไทร์ตัวเองโดยมีบอร์ดบริหารเสนองานนั่งโต๊ะให้ แต่แกไม่ทำไง มันไม่ใช่แนว

เป๊บก็เลยมาคุมแทน แค่นั้น