PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขออนิเมะ แนว SAO กับ Accel World หน่อยครับ

rujzababin
29th April 2013, 18:17
ตามนั้นเลยครับชอบแนวไซไฟ อะไรพวกนี้มีฉากที่น่าตื่นเต้น นางเอกน่ารักมว๊ากๆ

CanDiiZ
29th April 2013, 18:19
chuunibyou demo koi ga shitai

burishment this world !!!!

ปล. มันไซไฟแค่ตอนละไม่กี่วินาทีนะ :o

แต่นางเอกน่ารักม๊ากกกกกก :heart

ปล2 แต่ถ้าเอาสวยๆ ใหม่ๆ มันๆ ก็ Attack on Titan เลยครับ :cool:

Blackperl
29th April 2013, 19:20
mirai nikki เบยครับ ยูโนะจวงงงง

newvisions
29th April 2013, 19:34
ixion saga dt เล่นเกมอยู่หลุดเข้าไปอีกโลก
Btooom แข่งเกมเอาชีวิตรอด
GANTZ แข่งเกมเอาชีวิตรอด
The Tower of Druaga ถึงจะไม่ได้เล่นเกมแต่ก็ต้องจับกลุ่มปาร์ตี้ แล้วค่อยๆขึ้นไปถึงหอคอยบนสุด เหมือน SAO