PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกมที่ลงไว้ก่อน ลงวินโด้ใหม่ กลับมาเล่นแล้วไม่มีเสียง

ans78050
30th April 2013, 21:23
คือ เท้าความว่า ลงวินโด้ใหม่ไป 1 รอบ เพราะเข้าหน้าวินโดแล้วค้าง แล้วพอลงวินโด้เสร็จไดรฟเวอร์เสร็จ เล่น hon ปกติ tumbraider ปกติ แต่พอวันนี้เข้าเกม bioshock กับ biohazard 6 กลับไม่มีเสียง เช็คใน mixer แล้วก็ไม่โชว ใน มิกเซอร์ แต่ก่อนเข้าเกมมันถามหาไฟล์ dxd9_43 ...dll มั้ง ถ้าผมจำไม่ผิด แล้วไม่มีเสียงครับ แต่เปิด youtube แล้วเสียงมีปรกติ ช่วยด้วยครับ เล่นแบบจืดชืดมาสักพักแล้ว ขอบคุณครับ