PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเรื่องติดพัดลมในเคสเพิ่มหน่อยครับ??

neverdia
1st May 2013, 01:18
ผมกำลังจะติดพัดลมในเคสเพิ่ม 3 ตัว แต่ไม่รู้ว่าติดได้เลยรึป่าว ซื้อแค่พัดลมมาใส่อย่างเดียวได้เลยหรือว่าต้องซื้อ สายไฟ อุปกรณ์จ่ายไฟ อะไรพวกนี้ มาใส่เพิ่มด้วยรึป่าวครับ??

jackiiez
1st May 2013, 01:28
พาวเวอร์ซัพพลายกับเมนบอร์ด น่าจะมีให้เพียงพอนะครับ

มันแล้วแต่รุ่น ต้องดูด้วยว่าพัดลมที่เราจะซื้อ สายเสียบกับอะไร และ เครื่องของเรารองรับอะไรบ้าง

ถ้าไม่ซัพพอทกันก็ต้องพึ่งสายแปลง มาเสียบเอา