PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รายได้ของซุปเปอร์ฮีโร่

zerohut
2nd May 2013, 18:13
https://fbcdn-sphotos-g-a.akamaihd.net/hphotos-ak-frc1/295311_10151424652366840_686775431_n.jpg

อยากเกิดเป็นทอร์ชิบ ถถถ

CR.9GAG

jamebanjen
2nd May 2013, 18:50

Hkitsune
2nd May 2013, 18:53
อะไรตรูกิน "แหนม" อยุ่

paoza12345
2nd May 2013, 20:34
INFINITY !!! :eek::eek::eek:

อย่าไปยอมเขานะ STARK 555

kan506506
2nd May 2013, 20:49
รายได้จากการขายหนังหรือของตัวฮีโร่ในหนังเลยครับ แล้วทำไม Thor มันได้เยอะจัง

CrazyBlinker
2nd May 2013, 20:56
น่าสงสารปีเตอร์ ปาร์คเกอร์ $43 ต่อ ปี :sweat

boatzaa403
2nd May 2013, 21:26
รายได้จากการขายหนังหรือของตัวฮีโร่ในหนังเลยครับ แล้วทำไม Thor มันได้เยอะจัง

รายได้ของHero เลยครับ

BlueFriday
2nd May 2013, 21:41
สงสัยตั้งแต่ดิอเวนเจอร์แล้ว บรูซ แบนเนอร์ กับกับตันอเมริกาทำงานอะไร ไม่รู้จริงๆ รู้แต่ตัวละครโปรด 2คนนี้เขาทำอะไรหรอ บอกที? สงสัย

Zerg
2nd May 2013, 21:47
มันเป็นรายได้ของฮีโร่ของเเต่ละคน ที่ ธอร์ เป็น Infinity เพราะว่ามันเป็นเทพไงครับ อายุไม่สิ้นสุด

สงสัยตั้งแต่ดิอเวนเจอร์แล้ว บรูซ แบนเนอร์ กับกับตันอเมริกาทำงานอะไร ไม่รู้จริงๆ รู้แต่ตัวละครโปรด 2คนนี้เขาทำอะไรหรอ บอกที? สงสัย

บรูซ เป็นนักวิทยาศาสตร์ไงครับ ส่วนกัปตัน เป็นทหาร

BlueFriday
3rd May 2013, 01:44
บรูซ เป็นนักวิทยาศาสตร์ไงครับ ส่วนกัปตัน เป็นทหาร

ผมไม่เคยอ่าน(comic)เรื่องของ 2 คนนี้ เลยไม่ทราบ แต่ที่ทำให้สงสัยก็มาจากหนัง คือบรูซไปซ่อนตัวใช่ไหม(ไม่แน่ใจ) เพราะเขาเป็นฮัค

ในหนังที่เอ็ดเวิร์ด นอร์ตันแสดงเป็นฮัค บรูซ แบนเนอร์เป็นพนักงานโรงงานผลิตเครื่องดื่มในประเทศหนึ่งที่เขาซ้อนตัว ทำหน้าที่อะไรจำไม่ได้

เขาเป็นนักวิทยาศาสตร์มาก่อนก็จริง แต่หลังจากการทดลองที่ทำให้เขากลายเป็นฮัค เขาก็หลบหนี แล้วกลับไปเป็นนักวิทยาศาสตร์หรอ!

ผมไม่ได้อ่าน Comic ของฮัคเลยไม่รู้ว่าเขาทำอะไรกิน

ส่วนกัปตันอเมริกา โดยแช่แข็งตื่นขึ้นมาในดิอเวนเจอร์ ตอนท้ายของดิอเวนเจอร์เขาก็กลับไปเป็นทหารต่องั้นหรอ!

ขี้เกียจไปหาข้อมูลเลยถามคนในนี้เท่านั้นเอง แบบว่าสงสัยตั้งแต่ดูหนัง

Edit. ผมเข้าใจที่ผมสงสัยแหละคือบรูชเป็นนักวิทยาศาสตร์ผมรู้ กัปตันเป็นทหารผมก็รู้ แต่ที่ทำให้งงคือ หลังจากนั้นเขากลับไปทำอาชีพเดิม
เหมือนผมจะคิดไกลไปว่าพวกเขาจะกลับไปทำอาชีพเดิมอีกหรอ ทั้งๆ ที่ฮัคก็เคยหลบหนีการตามล่า
(แต่เพราะผมดูมานานแหละ จำลายละเอียดไม่ค่อยได้ เลยจู่ๆ ก็นึกสงสัยขึ้นมา)
แบบว่าผมเหตุผลเยอะไปหน่อย ทั้งๆที่มันเป็นเรื่องที่สร้างจากการ์ตูน...สรุปว่าผมคิดมากไปเอง :o

speaknase
3rd May 2013, 01:53
Hulk ไม่น่าได้เงินเดือนนะเพราะออกมาที่ไรเล่นพี่แกทำลายอย่างเดียว

ParanoidZ
3rd May 2013, 01:58
ผมไม่เคยอ่าน(comic)เรื่องของ 2 คนนี้ เลยไม่ทราบ แต่ที่ทำให้สงสัยก็มาจากหนัง คือบรูซไปซ่อนตัวใช่ไหม(ไม่แน่ใจ) เพราะเขาเป็นฮัค

ในหนังที่เอ็ดเวิร์ด นอร์ตันแสดงเป็นฮัค บรูซ แบนเนอร์เป็นพนักงานโรงงานผลิตเครื่องดื่มในประเทศหนึ่งที่เขาซ้อนตัว ทำหน้าที่อะไรจำไม่ได้

เขาเป็นนักวิทยาศาสตร์มาก่อนก็จริง แต่หลังจากการทดลองที่ทำให้เขากลายเป็นฮัค เขาก็หลบหนี แล้วกลับไปเป็นนักวิทยาศาสตร์หรอ!

ผมไม่ได้อ่าน Comic ของฮัคเลยไม่รู้ว่าเขาทำอะไรกิน

ส่วนกัปตันอเมริกา โดยแช่แข็งตื่นขึ้นมาในดิอเวนเจอร์ ตอนท้ายของดิอเวนเจอร์เขาก็กลับไปเป็นทหารต่องั้นหรอ!

ขี้เกียจไปหาข้อมูลเลยถามคนในนี้เท่านั้นเอง แบบว่าสงสัยตั้งแต่ดูหนัง

ขี้เกียจหางั้น ไม่บอก ถถถถถถถ

BlueFriday
3rd May 2013, 02:01
Hulk ไม่น่าได้เงินเดือนนะเพราะออกมาที่ไรเล่นพี่แกทำลายอย่างเดียว

บางครั้งการดูหนังที่สร้างจา่กจินตนาการ ก็ต้องใช้จินตนาการในการรับชม :o ดูอย่างอุลตร้าแมน พังบ้านเมืองไปไม่รู้เท่าไหร่ วันต่อมามันกลับมาสภาพเดิมและ :o:o:o:o:o:o

[In]TerLight'z
3rd May 2013, 11:17
Spidy รันทดที่สุด 55555

Kwacharakorn
3rd May 2013, 11:25
แล้วทำยังไงให้ตังของโทมัส "ทอร์" หมดดีละครับเนี่ย