PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับ Youtube ภาพกระตุก

Aliensh
3rd May 2013, 09:54
คือ Youtube ภาพกระตุกครับเเต่เสียงปกติ เป็นทุกเบาเซอร์เลยลองปิด Flash เเล้วต้องรีคอมอะครับมันถึงจะปกติ เป็นเพราะอะไรรึครับผมกลัวมาก :sweat

(เมื่อคืนคอมมันเเลคมากๆ เเล้วมันก็เริ่มมีอาการตั้งเเต่นั้นอะครับ ตอนนั้นเปิด Youtube อยู่)

winterfell
3rd May 2013, 16:51
กรณีนี้เกิดมาจากการที่คอมพิวเตอร์ มีระบบ flash ทำงานพร้อมกันหลายตัวครับให้ตรวจสอบ plugin ของ browser ครับว่ารัน flash กี่ตัว ปิดตัวที่ไม่จำเป็นหรือลบตัวเก่าที่ปเป็นปัญหาออกไปครับ