PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : PSP มีปัญหาครับผม อาการด้านในเลยคับ

toeyiowa
9th July 2011, 18:10
เปิดเครื่องแล้ว จอไม่ติดคับ แต่ทำเหมือนจะมีแสงเหมือนว่าจะติดแต่ไม่ติดครับ ไฟสีส้ม กระพริบเป็นจังหวะคับ

หลังงจากทำล่วงแล้วแบตหล่นออกมา ไม่ทราบว่าปัญหาที่ระบบหรือเปล่าคับ

Dead Pepper
9th July 2011, 18:30
คาดว่าระบบภายในได้รับความกระทบกระเทือนเครื่องคุณเลยรวนค่ะ ไม่ต้องไปแก้ไขอะไรเองทั้งนั้น เอาไปให้ช่างตรวจอาการดูก่อนเลยค่ะ ทำเครื่องตกนี่เป็นเรื่องที่ไม่อยากให้เกิดขึ้นเลยนะคะ ความเสียหายจะมากจะน้อยก็ให้ช่างดีก่อนดีที่สุดค่ะ

toeyiowa
9th July 2011, 18:39
อ่อคับ ขอบคุนคับผม

_Lucifer-
9th July 2011, 19:22
ถ้าเป็นที่บอร์ดก็ ซวยไปเลยครับ --*