PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับอยู่ดีๆเกมในเครื่องก็เเลคหมดเลยT_T

art007
4th May 2013, 20:02
สืบเนื่องมาจากกระทู้นี้ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=181927 ตอนนั้นผมก็ไม่ได้คิดอะไรก็นึกว่าBF3เเลคตามเซิฟที่เล่นออนไลย์ เเต่ไม่ใช่ละพอเข้าไปเล่นห้องหนึ่งปิงผมขึ้นเเค่54ซึ่งเป็นอะไรที่ลื่นมากเเต่มันกลับเเลคเฉยเลยพอออกเกมไปเล่นเกมMARS war log ซึ่งเกมนี้ผมปรับสุดลื่นมากเเต่พอมาเล่นวันนี้กลับเเลคซะงั้นเลยกลับไปลองอีกเกม tranformer war fall cbertrone (ถ้าผิมผิดขออภัย)(เกมนี้ผมปรับกราฟิกยันexpedก็เล่นลื่น)เเต่พอมาวันนี้มันก็เเลคเหมือนกันพอเป็นมาสามเกมผมเริ่มรู้สึกเเปลกเเละเลยลองทดสอบเล่นๆไปเล่นเกมY8กับเกมในFacebookมันก็ยังเเลค:eek:นี่เครื่องผมมันเป็นอะไรไปเเล้วเนี่ย:confused:ใครรู้ว่าสาเหตุมันคืออะไรช่วยด้วยครับยังไม่อยากเปลี่ยนโน้ตบุ้กตอนนี้:(

purinatjr
4th May 2013, 20:03
เอ่อ ไวรัสเข้าเครื่องหรือปล่าวครับ
ลองไป สแกนไวรัสดูอะนะครับ

moonbriswam
4th May 2013, 20:04
เครื่องผมก็อาการเดียวกับคูรครับตอนนี้นะ = = มารอบคำตอบด้วยคน

แต่เครื่องเก่าผมก็เป็นงี้ หาไปหามาเป็นเพราะไวรัสครับ แต่เครื่องใหม่นี้เซฟสุดๆ ไม่กดไรไปเรื่อยแน่ๆก็ยังเป็น

art007
4th May 2013, 20:54
เเล้วมีวิธีเเสกนไวรัสที่เเครกเกมเถื่อนไม่โดนลบมั้ยอะครับผมใช้ ESET smart security 5 กลัวจะเป็นเหมือนเวอชั่นก่อนเปิดปุ้ปเห็นเป็นไวรัสหมด