PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมใจอ่อนทุกทีเลย

ballba
5th May 2013, 04:48
คือตอนตี3มันมีเหตุ รถบรรทุกชนรถบัส เสียชีวิต1ราย ผมก็วิ่งเหตุปกติ ไปถึงก็ไทยมุงครับ คนเยอะมาก

ผมก็ไม่ค่อยทำอะไร เพราะอาสาอยู่เยอะแล้ว ผมเลยไปยืนเก็กเล่นแถวที่เกิดเหตุ

ทีนี้มันมีรถเก๋งคันนึงจากฝั่งตรงข้ามจอด ข้ามมาดูเหตุ เป็นผู้หญิงขับรถเก๋งมา2คน

ใส่ชุดนอนครับ มายืนดูเล่นนานละ มีคนนึงน่ารักมาก ผมก็มองหาเขา เขาก็มองผม สักพักเขาโบกมือแล้วยิ้มให้

ผมก็มองไปข้างหลัง ไม่มีใคร พอหันกลับไปอีก เธอก็กักมือเรียกผมอีก แล้วเอามือไปกุมตรงนั้น

ทำท่าสยิวมาก ชุดนอนด้วย บ๊ะ ใจผมสั่นเลย มันใช่อย่างที่ผมคิดไหมเนี่ย :o

ผมก็เฉยๆไว้ แต่พอตอนขากลับ รถผมจอดฝั่งตรงข้ามพอดีกับรถเธอ ก็เดินไปที่รถ

เธอก็เดินไปขึ้นรถ สักพักเธอแกล้งล้มครับ ผมก็เข้าใจช่วย เธอก็พูดว่า ใจดีจัง แถมหล่อด้วย ขอเบอร์หน่อยดิ

ผมสตั้นไปสักพัก

ทีนี้พวกพี่ผมได้ยิน. เลยพูดอย่างดัง ไอภูมิเอาเลย เอาเลย!! ไม่ได้ไม่กลับ! จัดเลยเด้.!

เดี๋ยวให้ตังเปิดห้อง!! เห้ยเดี๋ยวเลี้ยงเหล้า!! ประมาณ5-6คนยุยงผม= =

ผมก็เออก็ได้ สุดท้ายผมก็ให้เบอร์ไป

แล้วเขาก็ส่งจุฟ แล้วบอกว่า เจอกันน่ะ แล้วทำท่าสยืวอีกละ ผมก็ของขึ้นเลย

หน้าตาเธอดูเป็นคนดีนะครับ ขาวๆผอมๆ แต่สะบึ้มหน่อย ก็ไม่คิดว่าเขาจะเป็นแบบนี้

แล้วรถออกไปสักพัก เธอโทรมาเลยยุม.5อัสสัม ชื่อโบ ชวนผมไปบ้านเฉยเลย

ผมก็บอกอ้อจ้าๆ นี่เบอร์เพื่อนนะ เบอร์ภูมิตังหมดเดี๋ยวภูมิโทรไป ไม่ต้องโทรมาเบอร์นี้นะ

แต่ผมก็กลัวเธอโทรมาอีก ตอนผมอยู่กับเมียไรงี้ ซวยเช็ดเลยนะครับ

เพราะความละโมฟของผมเอง = =

หวังว่าคงไม่มีอะไรเกิดขึ้น เพราะเช้านี้พาเมียไปทำบุญครับ แล้วก็ไปเที่ยว

ปกติเมียผมจะคุมโทรศัพและรับเองตลอด ผมจะรอดแจ็คพ๊อตไหมเนี่ย :sweat

My_name_is
5th May 2013, 04:57
http://hot.ohozaa.com/uploads/205cf9db61c7076e731da54261d23329.jpg+https://encrypted-tbn2.gstatic.com/images?q=tbn:ANd9GcSLAKO6-r741AKJpNin3NNCuxFhZWyeWYb96K6MeRhQpncq0GxR7A
ห่่่างๆไว้ก็ดีครับ:)

liberate01
5th May 2013, 05:48
ยังไงก็อย่าลืมถ่ายคลิปมาแบ่งปันนะครับ ผมจะรอ -,.-

jlooowall
5th May 2013, 06:39
แหมแอบอิจฉาน่ะเนี่ย ไม่หล่อจิงหญิงไม่เข้า :heat

pamzar5546
5th May 2013, 06:42
โดนแน่ครับ กระทู้ก่อนพี่ยังบอกอยู่เลย ว่าเลิกเจ้าชู้แล้ว 55555555555555555

หรือไม่แน่ อาจมีพลังงานบางอย่างอยู่ ก็เป็นได้ . . .

Veeliving
5th May 2013, 15:44
เฮ้ยพี่ ไหนบอกเมียพี่เล่น joker แล้วไง :p

ม.5 อัสสัม เลยนะพี่ ไม่ลองนี้เสียดายนะ 5555

ลล.ครับ อย่าไปทำจริงก็แล้วกัน มีเมียอยู่แล้ว เห็นใจเมียบ้าง

Zaraki Kempaji
5th May 2013, 15:47
จัดไปเลยครับ

ล้อเล่นนะ ซื่อสัตย์ไว้เป็นดีที่สุดครับ

taeyeon
5th May 2013, 20:39
อิจฉาพี่จังพี่คงหล่อเวอร์อ่ะ เป็นผมคงไม่สนเมียแล้วไป...กับ สาว ม.5 ดีกว่าเยอะ

Kwacharakorn
5th May 2013, 20:47
สเน่ห์แรงจริงคุณ อิจฉา :o

manshinoda
5th May 2013, 20:54
อ่าวคุน ballba เองหรอ วันนั้นผมดันใส่วิกไปเล่นๆ นึกว่าคุนไม่คิดไรมาก :rofl

jengdexinw
5th May 2013, 21:18
เสียวแทนพี่เบยครับเอิ๊กๆ ราาาวังงงงไว้นาาาครับบบบ~~~~ฮิฮิฮิ

[Mz]_Zero
5th May 2013, 21:28
ฮ่าๆอิจฉาวุ้ยมีสาวๆ มาขอเบอร์

นี้ขนาดไปขอเองยังไม่ให้ สงสารเกิดมา

ไม่หล่อซินะเรา เฮ้อ -. .-

สบโอกาสก็ จัดเลย อิอิ . . .

Namies123
5th May 2013, 21:28
เป็นคนหล่อนี่มันลำบากจริงๆให้ตายสิ

dantae_adam
5th May 2013, 23:11
แหม พ่อคุณเสนห์แรงจริง - -" (แอบอิจฉา):dash

Pop_PeR
5th May 2013, 23:33
นี้เด็กอัสสัมชัญเหรอนี่ ไม่น่าเชื่อ....

ระวังเมียด้วยล่ะ เล่นเเเจกเบอร์อย่างนี้ โฮ๊ะๆ

ballba
6th May 2013, 02:08
ไม่ทันแล้วครับ เธอนอนกับผมแล้วตอนนี้

ผมมันไม่ดีเองจริงๆ สุดท้าย memorie of love ผมมันก็มีเพิ่มมาอีกคนแล้ว ถ้ารวมจริงๆ ติดคิติคอลแทบขึ้น 50คนละครับ

แต่ขอบอกว่าแหล่มมากครับ แถมเธอยังมีน้องสาวด้วย

น้องสาวเธอก็ชอบผม เปะเหมือนกัน แต่นมใหญ่กว่า ผมกำลังคุยๆอยู่

สุดท้ายผมก็แพ้ให้กับความละโมฟ ตัวผมเองครับ ขอโทษ 555

แต่โอเค เสี่ยภูมิยังคงต้องดำเนินชีวิตต่อไป

liltc
6th May 2013, 02:11
คลาสโนวาแท้ๆ พ่อคุณ :cool:

ballba
6th May 2013, 02:13
ยาวไปครับคืนนี้ รอเพียงแสงสว่างที่จะสยบให้เลือนลางหายไป พรุ่งนี้อาจจะมีเรื่องดีๆต่อ เผื่อมีสวิงก้ง สวิงกิ้ง ว่ากันไป ทั้งพี่ทั้งน้องทั้งผม

ขอให้ทุกคนมีความสุข หลับฝันดีครับ ^^

เนื้อตัวเธอซีดเซียวเหลือเกิน เห็นแล้วเสียวแทนนะเนี่ย=_=

โครตโหดเลยพ่อนักรัก นักรบ ฟันกันขาดกระจุยกระจายเลย

เธอเป็นคนโซน เหนือปะครับ สุโขทัย ลำปาง อะไรประมาณแถวๆนี้ เพราะหน้าตา คล้ายๆ แฟนเก่าผม แต่ไม่ใช่แค่คล้ายๆ

ขาวเนียน เนื้อแน่น เอวพริ้ว อั้ยย๋าาาา ฮ่าๆๆ

ผมไม่ได้ถามหนะครับ แต่เธอก็อยู่โคราชไม่ไกลจากบ้านผม

//แอบอิจฉา

ผมไม่รู้จะตอบไงจริงๆ สำหรับคนที่อิจฉา

ถ้าเราต้องการแบบนั้นจริงๆ

ผมว่าทุกคนก็ทำในสิ่งที่ตนต้องการได้ ถ้าเราตั้งใจและไคว้ขว้านะครับ

อย่างผมบางที เนี่ยไม่ได้ไคว่ขว้าหรือไปหามา พอถึงเวลามันก็มาเองเรื่อยๆครับ

หน้าตาอาจไม่ใช่คำตอบหรอก บางทีมันอยู่ที่เวลาและ ดวงของเราด้วย -*-

ยังไงก็ขอบคุณทุกคนที่ติดตามนะครับ

มีเรื่องอะไรจะรายงานเพิ่มเติม

bararasza
6th May 2013, 02:47
เนื้อตัวเธอซีดเซียวเหลือเกิน เห็นแล้วเสียวแทนนะเนี่ย=_=

โครตโหดเลยพ่อนักรัก นักรบ ฟันกันขาดกระจุยกระจายเลย

เธอเป็นคนโซน เหนือปะครับ สุโขทัย ลำปาง อะไรประมาณแถวๆนี้ เพราะหน้าตา คล้ายๆ แฟนเก่าผม แต่ไม่ใช่แค่คล้ายๆ

Top_s_Black
6th May 2013, 02:57
//แอบอิจฉา

SuperAArm
6th May 2013, 03:12
ใส่ถุงบ้างป้ะเนี้ย 5555
ถ้าไม่ .. ว่าง ๆ ก็ลองไปตรวจเลือดหน่อย -..-

nut11638
6th May 2013, 04:50
ใส่ถุงบ้างป้ะเนี้ย 5555
ถ้าไม่ .. ว่าง ๆ ก็ลองไปตรวจเลือดหน่อย -..-

+1 กับความเห็นนี้ครับ 555

ระวัง!! มันจะมาโดยไม่รู้ตัววว!!

ManKP
6th May 2013, 06:09
http://hot.ohozaa.com/uploads/205cf9db61c7076e731da54261d23329.jpg+https://encrypted-tbn2.gstatic.com/images?q=tbn:ANd9GcSLAKO6-r741AKJpNin3NNCuxFhZWyeWYb96K6MeRhQpncq0GxR7A
ห่่่างๆไว้ก็ดีครับ:)

เห็นแล้วเสียว - -

banksakito
6th May 2013, 14:48
โอ้โห น่าอจฉาจังพี่ !!! ขอคาถาแบบนี้หน่อยเถอะ !! อยากมีมั่ง :eek:

jamebanjen
6th May 2013, 15:30
มีโอกาสก็จัดไปครับ ผมก็คนนึงครับ ถ้ามีโอกาส ฮ่า ๆ

และใส่ถุงด้วยนะครับ ฮ่า ๆ

Durex52
7th May 2013, 00:20
แหนะ ระมัดระวังคนในเฟสด้วยนะแจ๊ะ น้องชาย :victory

ballba
7th May 2013, 01:35
คืนนี้เป็นอีกคืนที่ผมไม่ได้ตั้งใจจะนอนกับเธอแต่สุดท้ายก็นอนและมีอะๆรกับเธอเหมือนเดิม

ทั้งๆที่จริงๆ ผมจะไปหาอีกคนเราคุยกันในเฟส คนใหม่นะครับ ต่างคนต่างมีแฟน แต่เราตกลงจะซั่มกัน

ระหว่างผมขับรถไปโทรหาเธอไม่ติด ผมเลยเปลี่ยนใจโทรหาคนนี้แล้วก็บรรยากาศเดิมๆครับ

ทั้งๆที่เด็กอีก2คนโทรมา และเมียโทรมาฝันดี ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น

ตอนนี้ผมเหมือนกลายเป็นคนไม่ดีเต็มตัวแล้ว ผมรู้อยู่แก่ใจปต่ก็แพ้ให้กับความละโมฟของผมเอง

ผมคงต้องใช้เวลาสักพัก อีก 2-3คืน ผมก็มีนัดกับคนใหม่ที่เพิ่งคุยด้วยอีก

งานติดกันตลอด เป็นปิดเทอมที่ชีวิตว้าวุ่นที่สุด ที่มีใครเข้ามาถึงแม้มันจะเป็นเพียงแค่ชั่วคราว

แต่ต่างฝ่ายก็เต็มใจ ทำให้ทุกอย่างราบรื่นไปด้วยดี

บางครั้งผมก็เริ่มรู้สึกเบื่อเมียเต็มทีและติดใจกับคนใหม่ หลายๆคนที่เข้ามา

บางครั้งก็อยากจริงจังบ้างแต่ก็ทำไม่ได้ ผมคงรีบตัดสินใจที่จะเป็นของๆใครเร็วเกินไป

เหมือนปิดโอกาสตัวเอง ที่จะพบเจอใครอีกหลายๆคน

อย่างตอนนี้ผมอาจจะหลงเธอไปบ้างแล้ว แต่ผมก็ไม่สามารถจะตัดขาดจากคนเดิมของผมได้

สุดท้ายนี้นอนหลับฝันดี อีกคืนครับ

taeyeon
8th May 2013, 08:08
คืนนี้เป็นอีกคืนที่ผมไม่ได้ตั้งใจจะนอนกับเธอแต่สุดท้ายก็นอนและมีอะๆรกับเธอเหมือนเดิม

ทั้งๆที่จริงๆ ผมจะไปหาอีกคนเราคุยกันในเฟส คนใหม่นะครับ ต่างคนต่างมีแฟน แต่เราตกลงจะซั่มกัน

ระหว่างผมขับรถไปโทรหาเธอไม่ติด ผมเลยเปลี่ยนใจโทรหาคนนี้แล้วก็บรรยากาศเดิมๆครับ

ทั้งๆที่เด็กอีก2คนโทรมา และเมียโทรมาฝันดี ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น

ตอนนี้ผมเหมือนกลายเป็นคนไม่ดีเต็มตัวแล้ว ผมรู้อยู่แก่ใจปต่ก็แพ้ให้กับความละโมฟของผมเอง

ผมคงต้องใช้เวลาสักพัก อีก 2-3คืน ผมก็มีนัดกับคนใหม่ที่เพิ่งคุยด้วยอีก

งานติดกันตลอด เป็นปิดเทอมที่ชีวิตว้าวุ่นที่สุด ที่มีใครเข้ามาถึงแม้มันจะเป็นเพียงแค่ชั่วคราว

แต่ต่างฝ่ายก็เต็มใจ ทำให้ทุกอย่างราบรื่นไปด้วยดี

บางครั้งผมก็เริ่มรู้สึกเบื่อเมียเต็มทีและติดใจกับคนใหม่ หลายๆคนที่เข้ามา

บางครั้งก็อยากจริงจังบ้างแต่ก็ทำไม่ได้ ผมคงรีบตัดสินใจที่จะเป็นของๆใครเร็วเกินไป

เหมือนปิดโอกาสตัวเอง ที่จะพบเจอใครอีกหลายๆคน

อย่างตอนนี้ผมอาจจะหลงเธอไปบ้างแล้ว แต่ผมก็ไม่สามารถจะตัดขาดจากคนเดิมของผมได้

สุดท้ายนี้นอนหลับฝันดี อีกคืนครับ

อิจฉาจัง ผมล่ะเป็นคนนึงทีไข้วคว้าหาของแบบนี้ แต่ก็ไม่ได้ และไม่เจอสักที

johnypath
19th May 2013, 01:00
ไม่ทันแล้วครับ เธอนอนกับผมแล้วตอนนี้

ผมมันไม่ดีเองจริงๆ สุดท้าย memorie of love ผมมันก็มีเพิ่มมาอีกคนแล้ว ถ้ารวมจริงๆ ติดคิติคอลแทบขึ้น 50คนละครับ

แต่ขอบอกว่าแหล่มมากครับ แถมเธอยังมีน้องสาวด้วย

น้องสาวเธอก็ชอบผม เปะเหมือนกัน แต่นมใหญ่กว่า ผมกำลังคุยๆอยู่

สุดท้ายผมก็แพ้ให้กับความละโมฟ ตัวผมเองครับ ขอโทษ 555

แต่โอเค เสี่ยภูมิยังคงต้องดำเนินชีวิตต่อไป

บะ อย่างสวยเลยครับพี่ 5555