PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ร้านเกมสตีมไหน มี Worms Revolution ลดราคาตุนไว้มั้งครับ ?

NightTheHCG
7th May 2013, 16:05
ตามหัวข้อเลยครับ อยากเล่นจังเลย แต่ตอนนี้ราคาเต็มแพงอ้ะ 400 กว่าบาทเลยY-Y ร้านเกมสตีมที่ไหนตุนของตอนช่วงลดราคาไว้บ้างครับ

NightTheHCG
7th May 2013, 16:11
แอบดันนิดนึง ถามเรื่องมัลติเพลย์เยอร์ด้วยเลยนะครับ ว่าซื้อแล้วสามารถไปจอยกับเพื่อนเล่นได้เลยรึเปล่า ไม่ต้องฟอร์เวิร์ดพอท หรือไปทำอะไรใช่ไหม ผมเข็ดแล้วอ้ะ ซื้อเกมมาแล้วออนไลน์ไม่ได้ เพราะต้องไปทำนู้นนี่นี่นั้น ทั้งๆที่ซื้อมานะเนี้ย T-T

nooav
10th May 2013, 08:12
แอบดันนิดนึง ถามเรื่องมัลติเพลย์เยอร์ด้วยเลยนะครับ ว่าซื้อแล้วสามารถไปจอยกับเพื่อนเล่นได้เลยรึเปล่า ไม่ต้องฟอร์เวิร์ดพอท หรือไปทำอะไรใช่ไหม ผมเข็ดแล้วอ้ะ ซื้อเกมมาแล้วออนไลน์ไม่ได้ เพราะต้องไปทำนู้นนี่นี่นั้น ทั้งๆที่ซื้อมานะเนี้ย T-T

เกมนี้ไม่น่าจะต้องฟอร์เวิร์ดพอท นะครับ แต่ถ้าต้อง ผมว่าเดี๋ยวผมหาวิธีสอนคุณดีกว่า เรียนครั้งเดียวจะได้ทำเป็นไปตลอด ไม่ต้องกลัวว่าจะหาเกมเล่นได้ไม่ได้เพราะเรื่องฟอร์เวิร์ดพอท ^^

เกมนี้ร้านผมไม่มีตุนครับ แต่พอรู้จักดีลเลอร์ที่ตุนเอาไว้บ้าง ราคาน่าจะอยู่ที่ โอน 160 ทรู 200 ครับ เป็น Gift RU ยังไงก็ลองติดต่อผมได้นะครับ น่าจะเหลือไม่กี่ชุด