PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คือผมมีเครื่อง GPS แต่โปรแกรมมันลวน อยากได้โปรแกรมใหม่ใครพอมีบ้าง สอนวิธีลงผมด้วยก็ดี

thesitty002
7th May 2013, 20:01
ตามหัวข้อเลยครับ GPS ผมอื้อๆมาก จะลงใหม่แต่หาโปรแกรมไม่ได้ ใครมี ช่วยลงให้ทีครับ สอนวิธีลงด้วยก็ดีครับ

safekung
8th May 2013, 03:03
ผมเคยลงอยู่ครับ แต่จำไม่ได้แล้วฮ่าๆ แล้วคุณรู้วิธีเข้าหน้า desktop ของเครื่อง GPS รึยังละ เป็น windows 98 มั่งเท่าที่จำได้

pugkun
9th May 2013, 13:41
ถ้าเป็นเครื่องแท้ ก็เอาเข้าศูนย์เลยครับ ถ้าเป็นเครื่องจีนก็ลำบากหน่อยถ้าจำไม่ผิดมันต้องรู้บอร์ด ในตัวเครื่องก่อน ถึงจะลงโปรแกรมใหม่ได้