PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับ DJ max Hot tunes psp

slcuj
7th May 2013, 23:15
ผมเจอปัญหาจอกระพริบ เสียงเพี้ยนอ่าครับ

ลองหาใน Google ละแต่ไม่เข้าใจ

ใครพอมีวิธีแก้บ้างครับ ภาคโปรดเลย เพลงโปรดเยอะ

FW ผม 6.20 pro B8

Intheroom
8th May 2013, 00:23
น่าจะเป็นที่ตัวเกมนะครับ

ผมเคยเจอปัญหาคล้ายๆกันครับ คือตอนนั้นผมไปลงเกมที่สะพานเหล็ก DJ MAX black square พอเล่นไปซักพักหน้าจอกระพริบๆเสียงแตกหมด วิธีแก้คือลงใหม่ครับ หาตัวเกมใหม่ที่ Pacth ดีๆครับ

รู้สึกว่า DJ MAX เป็นเกมที่โปรเทคได้ดีมากๆครับ

ผมชอบภาค 3 , clazziquai edition มากเลยหล่ะครับ ส่วนภาค black square เนี่ย ผมว่ามันยาก:sweat

slcuj
8th May 2013, 14:33
555555 เล่นได้ละครับ

ลองแพทตัวอื่นดูก็เล่นได้เลย

ขอบคุณครับ

ปล BS ยากมากแต่โน๊ตสนุกดี