PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สำรวจตัวเองว่ามีข้อบกพร่องอย่างไร T-T

nutsuki
8th May 2013, 11:52
สำรวจตัวเองว่ามีข้อบกพร่องอย่างไร

มีข้อบกพร่องทางด้านการรับประทานอาหาร เพราะข้าพเจ้าเป็นคนชอบประประทานผักมากจนเกินไป
เข้าขั้นเสพติดการกินผัก โดยเฉพาะผักทุกชนิดที่ข้าพเจ้ารับประทาน
เมื่อข้าพเจ้าเห็นผักชนิดต่างๆอยู่บริเวณใกล้ๆ
ข้าพเจ้าจะไม่ลังเลหรือปฎิเสธ ที่จะรับประทานผักพวกนั้น
ไม่ว่าจะเป็นผักชนิดอะไร ยิ่งเมื่อข้าพเจ้าได้รับประทาน
ผักเข้าไปข้าพเจ้า จะรุ้สึกได้ถึง รสชาติอันหอมหวานของผักชนิดนั้นๆที่
ข้าพเจ้าได้รับประทานมันลงไป มันช่างหอมหวานอร่อย
ทำให้ข้าพเจ้า เมื่อได้รับประทานผักเข้าไป จะรู้สึกตื่นตัวกระปรี้กระเปร่า
ในการทำงานหรืออะไรหลายๆ อย่างขึ้นมาทันที
ในบ้างครั้งข้าพเจ้าก็ถึงขนาด น้ำผักมานั่งประประทานเหมือนของทานเล่นนำมารัปประทาน ทุกที่ เช่น เวลาทำงาน นั่งเล่นคอมพิวเตอร์อยู่ เป็นต้น
จนบางครั้ง ทำให้เพื่อนๆของข้าพเจ้ารู้สึกประหลาดใจ ทำให้บางครั้ง เมื่อข้าพเจ้าเห็นเป็นเช่นนั้น ทำให้ข้าพเจ้ารู้สึก เสียใจกับการกระทำนั้น
แต่ ข้าพเจ้าก็ไม่สามารถ ลดปริมาณการรับประทานผัก หรือ เลิกรับประทานผักได้ ข้าพเจ้าชอบเผลอตัวอยู่ร่ำไป ทำให้ข้าพเจ้ารุ้สึกว่า นี่เป็นความบกพร่องในตัวข้าพเจ้าเอง

Intheroom
8th May 2013, 12:01
บกพร่องเรื่องดู AV ครับ

ไม่รู้เป็นไรต้องดูเกือบทุกคืน :o:o:o

ผมไม่หื่นนะครับ เรียกว่าเป็นความรู้ :o:p

PEEIII
8th May 2013, 12:09
บกพร่องเรื่อง การจัดการความเครียดของตัวเองครับ

ชอบเอาเรื่องไร้สาระมาคิดจนเป็นคนคิดมาก ต้องผ่านไปหลายๆวัน อาการถึงจะดีขึ้น

pangblackarmy
8th May 2013, 12:09
กินผีกผมว่าดีแล้วนะ หายากคนชอบกินผัก 555
ความบกพร่องของผมก็ ติดคอมมั้ง 555