PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Iron Man 3 ตอนจบ งง ะครับ

Sathienpong
8th May 2013, 18:18
Iron Man 3 ตอนจบ งง ะครับ คือมันถอดพลังงานออกจากตัวเอง แล้ว Iron Man 4 หรือ the avengers 2 จะเป็นอย่างไงใครรู้บอกหน่อยนะครับ มาสปอยก็ได้ครับ

SCP
8th May 2013, 19:10
ก็ไช่ Arc reacter ติดหุ่นเเทนไงครับ

jamesz
8th May 2013, 19:14
ผมไม่งงนะ อย่างเจมส์ยังสะเลยไปใส่มาค2ได้เลย ไม่ต้องใส่พลังงานให้ตัวเอง

hokoto
8th May 2013, 21:03
ใช้ไฟจากแหล่งอื่นไงครับ mark-42 ยังเสียบสายไฟชาร์จเลย

ILoVePaNgYa
8th May 2013, 21:19
ไอไฟบนหน้าอกมันเอาไว้กันกระสุนลูกปลายไหลเข้าไปสู่หัวใจเฉยๆครับ ส่วนพลังงานของหุ่นใช้พลังงานของมันเองครับไม่ใช่จากหน้าอก เหมือนจะมีแค่ภาคแรกแค่นั้นแหละที่ใช้พลังงานจากอกโดยตรง

aofsada
8th May 2013, 23:16
ตามแนวที่ผมคิดนะครับ คือ Iron Man อาจจะจบแค่นี้ แต่ spider man จะมาแทนครับในภาค the avengers 2 เห็นไหมครับว่าทำไหมเค้าทำ spider man ภาคใหม่ ส่วน iron man จะมาเป็นที่ปรึกษาแทน

BackKoMz-
8th May 2013, 23:50
ตามแนวที่ผมคิดนะครับ คือ Iron Man อาจจะจบแค่นี้ แต่ spider man จะมาแทนครับในภาค the avengers 2 เห็นไหมครับว่าทำไหมเค้าทำ spider man ภาคใหม่ ส่วน iron man จะมาเป็นที่ปรึกษาแทน

spider man ที่ทำใหม่มามันของSONYอยู่อีกไม่ใช่หรอ เพราะSony มันต้อสัญญาอ่า เหมือนผมเคยอ่านข่าวในบอร์ดนี้มาว่าจะไม่มี Hero .... มาแสดงแน่ใน avengers 2 เพราะติดสัญญา ตามที่ผมรู้นะ

ส่วน ironman ผมว่าเค้ายังต่อ avengers 2 เพราะทิ้งท้ายหลังเครดิต ยังบอกว่า Iron man จะกลับมา แหะๆๆ

nook6199
9th May 2013, 00:08
หลายคนยังเข้าใจผิดเรื่องอาร์คที่อกสตาร์คนะครับ คือมันคนละขุมพลังงานกันกับชุดเกราะ ที่ของโทนี่มีคือเอาไว้ทำให้เขาไม่ให้ตายอ่ะครับ มันห้ามลูกปรายไม่ให้เข้าใกล้หัวใจ
ตอนจบมาก็รักษาไงครับ เลยไม่จำเป็นตองใช้แล้ว ก็แปลว่า Iron Man จะกลับมาครับ หลังเครดิตหนังมันก็บอกอยุ่นะ

gamemaster123
9th May 2013, 16:57
คุณพูดถูกครับ ตอนนั้นมันนั่งคุยกับพระเอกใน THE HUNK ใช่ป่ะ 555+

ฟันธงครับ IRON MAN จะกลับมา

taeyeon
9th May 2013, 20:41
ก็ติดไว้ที่ชุดแทนเลยครับ

aofsada
9th May 2013, 23:05
อืมอีกคำถามทำไหมตอนที่ ค้นพบธาตุใหม่เสร็จ ไม่รักษาตัวเองเลย
หรือว่าช่วงนั้นเทคโนโลยีหรือเครื่องมือแพทย์ยังไม่สามารถรักษาให้หายได้
ทำไหมปลอยให้มันอยู่ที่อกตั้งแต่ภาคแรกจนถึงภาค3 หรือว่าเอาเนื้อเรื่องมาจากในหนังสือการ์ตูน

satsawat7925
10th May 2013, 16:00
อืมอีกคำถามทำไหมตอนที่ ค้นพบธาตุใหม่เสร็จ ไม่รักษาตัวเองเลย
หรือว่าช่วงนั้นเทคโนโลยีหรือเครื่องมือแพทย์ยังไม่สามารถรักษาให้หายได้
ทำไหมปลอยให้มันอยู่ที่อกตั้งแต่ภาคแรกจนถึงภาค3 หรือว่าเอาเนื้อเรื่องมาจากในหนังสือการ์ตูน

คงจะขี้เกียจมั้ง เพราะโทนี่ชอบทำอะไรค่อยคิด คหสต นะ

ILoVePaNgYa
10th May 2013, 16:42

จำพลังของตัวร้ายภาค3ได้ป่ะครับ มันมีพลังในการฟื้นฟูร่างกายตัวเองได้ แต่มีข้อเสียคือไม่สามารถควบคุมอุณหภูมิในร่างกายตัวเองต้องฉีดยาคอยควบคุมบ่อยๆ และโทนี่เองก็ได้นำมันมาใช้รักษาตัวเอง ซึ่งได้แก้ไขข้อเสียนั้นเรียบร้อยแล้ว อาจจะเป็นไปได้ว่าโทนี่ภาค4อาจจะพ่นไฟได้!!!!!!