PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เสียใจ...

banksakito
8th May 2013, 20:11
เ้รื่องมันเป็นอยู่ว่า

วันนี้แฟนผมไม่ค่อยได้คุยกับผม... คือผมเป็นคนอยากคุยกับแฟนมากๆเลยครับ แต่แฟนผมไ่ม่ว่างบ่อย เดี๋ยวยายสั่งให้ทำโน่น เดี๋ยวแม่เขาก็พูดโน่นพูดนี่ ...อันนี้ไม่เท่าไรครับผมทนได้ ผมเข้าใจ แล้วไม่กี่ชั่วโทงมานี้ แม่เขาให้ลงเกมให้ในมือถือ ...เมื่อคืนผมก็หาเกมและอัพเกมให้แล้ว แล้วก็บอกวิธี ก็คุยกันทาง skype เปิดกล้องด้วยกัน แล้วผมก็บอก แล้วก็นั่งพิงข้างขวา ...ผมกล้องผมไม่ค่อยเห็นหน้า เธอก็บอกว่า ถ้าหลบอย่างนี้อย่าเปิดกล้องเลย ...ซึ่ง เอ่า พิงนะนิดนึงเอง ผมก็มานั่งดีๆ แล้วก็บอก แล้วเธอไม่เข้าใจ ผมก็ก็บอกให้เธอแชร์สกรีนเธอมาจะได้บอกถูก ..แล้วมันไม่ขึ้นผม ก็เลยจะพิมพ์วิธีให้ เธอก็ไม่เข้าใจ เธอว่าไม่เข้าใจหรอก แล้วว่าผมอีก ผมก็เงียบ แล้วผมก็ปิด skype ไป ทีนี้ผมรอดูว่าเธอจะโทรมาถามมั้ยว่าปิดทำไม ...แต่เธอเหมือนจะไม่สนใจเอาซะเลย ไม่มีโทรอะไรมาเลย แล้วผมก็ออกไปข้างนอกกับพ่อ 20 นาที กลับมาหวังว่าเขาจะโทรมาถามไถ่ไรบ้าง ...ไม่มีซักสาย กลับเป็นผมต้องโทรไปแล้วบอกวิธีลงจนได้ แล้วผมก็ล้มตัวนอน ผมก็เงียบไปซัก 5 นาที ผมก็ถามว่าทำอะไรอยู่ เธอก็ตอบมาว่า ฟังเพลงอยู่จะนอนก็นอนไปเลย ไม่รบกวนหรอก ...ผมเสียใจตรงเนี่ย ทั้งที่เขาเป็นคนต้องง้อ แต่นี้ผมต้องโทรมาง้อแล้วยังโดนด่าอีกตังหาก ...เสียใจครับ เสียใจ แล้วเลยบอกไปว่า พูดกับเค้าอย่างนี้ใช่ไหม แล้วผมก็ปิดเครื่องโทรศัพท์ แล้วปิด skype ไปเลย ที่ทำอย่างนี้เพราะผมไม่อยากธาตุไฟแตกครับ ไม่อยากทำิอะไรไม่ดี ...ผมควรจะเปิดเครื่องหันหน้าคุยกับเธอดีไหมครับ หรือ ปิดจนถึงพรุ่งนี้เช้าแล้วค่อยเปิดรอเธอว่าจะโทรมารึเปล่าดี ?
:(

FarrellPete
8th May 2013, 20:20
คบกันมานานหรือยังครับ

LEGACY
8th May 2013, 20:25
ถ้าคนเค้าจะเลิกยังไงเค้าก็เลิก

moonbriswam
8th May 2013, 20:31
ถามจริง คบกันมานานรึยังครับ แล้วเค้าเป็นอย่างนี้มานานรึยัง หรือว่าพึ่งมาเป็น

ถ้าเป็นมานานแล้วมันคงเป็นนิสัยเขา นายก็เลิกคิดมากไปซ่ะ เพราะผู้หญิงไม่ได้เหมือนกันทุกคน

บางคนอาจจะเป็นคนขี้งอน ขี้เอาใจ แต่บางคนอาจจะเฉยชา มันก็แล้วแต่คนด้วยนะ

ballba
8th May 2013, 20:33
ใครมาอาร์ตตัวแม่กับผม ผมไม่ง้อหรอกครับ มันไร้สาระ 555

แต่ทำไมนายไม่บอกก่อนอ่ะว่าออกไปข้างนอก

แล้วนอนต่อหน้ากล้องหรอครับหรือว่ายังไง ทำไมเธอถึงบอกว่าจะนอนก็นอน

นายต้องปรับตัวอีกเยอะ ทำให้เหมือนตัวเองถูก เราจะได้ไม่ต้องง้อใครครับ

แล้วหัดดราม่าบ้าง โทรไปก็บอกว่า ไม่เห็นโทรมาบ้างเลย ไม่สนใจกันเลยใช่ไหม

ใช่สิ้ เค้ามันไม่ดี เราเลิกกัน เธอดีเกินไป 5555:o

banksakito
8th May 2013, 20:33
1 ปี 3 เดือนกว่าครับ .. เป็นบางครั้งจน..ต้องใช้คำว่าทนครับ

banksakito
8th May 2013, 20:37
นอนต่อหน้ากล้องครับ ตอนออกไปข้างนอกนี่วางสายไปแล้วไม่รู้ใครวางหรือสายหลุดเองไม่รู้ ..ดราม่าสุดท้ายก็ใจอ่อนให้เธออีกครับ

ballba
8th May 2013, 20:41
อย่าทำพลาดให้เหมือนตัวเองผิด แล้วชีวิตนายจะดีขึ้นครับ ฮ่าๆๆๆ

Pop_PeR
8th May 2013, 20:53
ดีเเล้วล่ะ ชายอย่างเรา ธาตุไฟเเตก ล่ะ มีเรื่องทุกที ยิ่งเรื่องผู้หญิงที่ จะงี่เง่าซักนิด หรือไม่นิด เเบบว่า เป็นอะไรที่สุดๆไปเลย

ไอ่ชายอย่างเราต้องมานั่ง ง้อ ทั้งที่ไม่ผิด เเต่พอผู้หญิงควรจะง้อ เราก็ต้องไปนั่งง้อเเทน = =" ทำใจ โฮ๊ะๆ
2-3 วันค่อยโทรไปหา ทำเป็นไม่มีอะไรเกิดขึ้นครับ ถ้าเธอไม่โทรมาก่อน ^_______^

banksakito
8th May 2013, 21:25
ครับ............................