PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมซื้อExt. HDD มาแต่ตัวsetupในExt HDD มันโดนAnti-virus ลบทิ้งไปอะครับ

seenrambo
9th May 2013, 12:26
ผมซื้อExt. HDD มาแต่ตัวsetupในExt HDD มันโดนAnti-virus ลบทิ้งไปอะครับ แล้วจะก็อปไฟล์ใส่ไปก็ไม่ได้เลย
ตัวนี้รุ่น TOSHIBA CANVIO BASICS 3.0 1TB อะครับ จะแก้ปัญหายังไง หาตัวsetupจากไหนครับ

ขอบคุณครับ

abandon123
9th May 2013, 12:40
มันต้องใช้ตัวติดตั้งด้วยหรอ?
ของผม TOSHIBA เหมือนกัน...ไม่เห็นต้องยุ่งกับตัวติดตั้งนะ :p
ปล. ตั้งกระทู้เดียวก็ได้ครับ :o

seenrambo
9th May 2013, 13:13
มันต้องใช้ตัวติดตั้งด้วยหรอ?
ของผม TOSHIBA เหมือนกัน...ไม่เห็นต้องยุ่งกับตัวติดตั้งนะ :p
ปล. ตั้งกระทู้เดียวก็ได้ครับ :o

ขอโทษครับ เน็ตมันค้างๆ

เวลาจะใส่ข้อมูลก็ Copy Paste แบบปกติใช่ไหมครับ ของผมจะเอาหนังลง มันใช้เวลาตั้ง 21hours ไฟล์แค่4GB เองครับ