PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รูเสียบ Microphone....

HOLOGRAM
9th May 2013, 12:55
ก็คือตอนนี้จะซื้อไมค์มาใช้อ๊ะ เป็นไมค์ตั้งเลยนะ แต่คือที่ ยังไม่แน่ใจ มันมีรูเสียบไหมอ๊ะครับ ปกติคอมผมมันจะมี 2 รูคือ สีเขียวใช้เสียบหูฟัง(หรือพวกอุปกรณ์เสียง) ส่วนอีกรู สีชมพู

ใช่เสียบพวกที่พูดอะไรแบบนี้ ตอนแรกก็ใช้แบบ Headset นั้นแหละ แต่แลดูจะไม่ค่อยได้เท่าไหร่ ก็เลยจะซื้อเป็นไมค์มาเลย

แต่มันจะเสียบเข้ากับรูสีชมพูได้ไหมครับ หรือ ยังไง

abandon123
9th May 2013, 12:58
ไมค์กับรูชมพูถูกแล้วครับ :p

OXYGENz
9th May 2013, 13:15
เสียบไปเลยครับ อิอิ ใส่ถุงด้วยนะ