PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คิดอีกแล้ว

Veeliving
9th May 2013, 14:41
ไม่ได้ตั้งกระทู้ในนี้ตั้งนมนาน เข้าเรื่องเลยละกัน

คือเรื่องหญิงนั่นแหละครับ ซึ่งผมพึ่งเจอคนใหม่

แล้วผมเป็นพวกคิดมาก + คิดไปเอง เลยเสียใจมาเยอะครับ :(

แต่ความรู้สึกที่ผมมีให้เธอ มันแตกต่างจากผู้หญิงคนอื่นที่ผมเคยมีให้ อันนี้ผมรู้สึกได้จริงๆ

ผมอยากรู้ ว่าความรู้สึกที่ผมมีให้เธอมันไม่เหมือนใครจริงๆ

หรือผมคิดไปเองจนชินแล้ว จนผมไม่สามารถรับรู้ความรู้สึกนั้นได้อีก...(แม่ม ดราม่า :o)

ผมจะทำไงดี ถ้ารอต่อไป ต้องมีศัตรูแย่งไปแหง่มๆ อยากลุยแบบดับเครื่องชนเหมือนกัน

แต่ก็กลัวเสียใจแบบที่ผ่านมา ผมเสียใจมาเยอะจนทนไม่ไหวแล้วครับ(ที่จริงก็เสียใจมาเยอะแล้ว เสียใจอีกสักครั้งจะเป็นไร :dance)

แต่ครั้งนี้ไม่เหมือนใครจริงๆครับ ผมตกอยู่ในเกมส์ซะแล้ว (แก้ก่อน ไม่ใช่ในเกมส์จริงนะ แค่เปรียบเทียบ :o)

เขาว่ากันเขาคนที่อยู่ในเกมส์มักอ่านเกมส์ไม่ออก

วอนรบกวนท่านผู้รู้หน่อย ขอบคุณครับ

ballba
9th May 2013, 15:40
คนเราถ้าคิดที่จะรักก็ต้องกล้าที่จะเสี่ยงครับ

ถ้ากลัวเสียใจชาตินี้ก็ไม่ต้องรักใครแล้วครับ บร่องตง = =

Veeliving
9th May 2013, 16:54
คนเราถ้าคิดที่จะรักก็ต้องกล้าที่จะเสี่ยงครับ

ถ้ากลัวเสียใจชาตินี้ก็ไม่ต้องรักใครแล้วครับ บร่องตง = =

เฮียภูมิ ผมว่าจะรอถึงวันเกิดเค้าก่อนอ่ะ จะได้เอาของขวัญไปให้ด้วย

เฮียคิดว่าไง ?

ballba
9th May 2013, 17:24
เฮียภูมิ ผมว่าจะรอถึงวันเกิดเค้าก่อนอ่ะ จะได้เอาของขวัญไปให้ด้วย

เฮียคิดว่าไง ?

ถ้าอยากให้ก็ทำตามหัวใจเลยครับ ^^

ultimatezpro
9th May 2013, 17:33
ถ้าชอบแล้วต้องลุยครับ ทำให้เธอรู้ว่ารักแค่ไหน พร้อมที่จะปกป้องเทคแคร์ดูแลเอาใจใส่พร้อมจะใช้ชีวิตอยู่ร่วมกัน

taeyeon
9th May 2013, 20:44
เสี่ยง เลยครับ

pongtpongt
10th May 2013, 01:22
http://youtu.be/lCevr9TxXAw

เป็นกำลังใจให้ครับ

Pop_PeR
10th May 2013, 14:43
หลังจากนี้ ชีวิตผมก็จะคล้ายๆคุณนี้เเหละ ชอบคนโน้นที คนนี้ที เเต่ก็ ฮุบๆ ไว้ เเล้วก็คิดไปเลยฮ่าๆ

ผู้ชายก็ เป้ฯอย่างนี้

Veeliving
10th May 2013, 18:30
หลังจากนี้ ชีวิตผมก็จะคล้ายๆคุณนี้เเหละ ชอบคนโน้นที คนนี้ที เเต่ก็ ฮุบๆ ไว้ เเล้วก็คิดไปเลยฮ่าๆ

ผู้ชายก็ เป้ฯอย่างนี้

เป็นอย่างงั้นเลยครับ ผู้หญฺิงชอบทำให้ผู้ชายคิดไปเอง 5555

แต่ผมก็เผื่อใจไว้แล้ว เพราะบางทีการยิ้มให้ก็แสดงถึงการเป็นมิตร

พยายามคิดอย่างนี้นะ แต่ไปไม่รอดทุกที ผมออ่นไหวง่าย :dance

Msguzs
10th May 2013, 18:32
ถ้าทนไม่ไหว ก็ลองเปลี่ยนแนวไปชอบผู้ชาย

เหมือนเคสที่แล้วดูก็ได้ครับ 555+

H1ghSky
11th May 2013, 10:47
ถ้าทนไม่ไหว ก็ลองเปลี่ยนแนวไปชอบผู้ชาย

เหมือนเคสที่แล้วดูก็ได้ครับ 555+

ผมว่าละทำไมมันไปเป็นเกย์กันหมด เพราะมันหมดหวังกับผู้หญิงจริงๆหรอเนี่ย - -