PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สก็อตจั๊มท่าไหนให้ประหยัดแรง

moonbriswam
9th May 2013, 17:00
คือแบบอยากจะถามอ่ะครับว่าท่าไหนถึงจะหมดแรงช้าที่สุด เพราะผมเหนื่อยง่ายมากๆเลยครับ เวลาโดนรับน้องละโดนแบบนี้บางทีก็ไม่ไหว เลยต้องออกมาขอพักบ้าง

พี่เขาก็ไม่ได้ว่าอะไร แต่แบบเพื่อนๆก็ยังต้องทำกันต่ออยู่ ก็เลยอยากถาม ท่าไหนมันประหยัดแรงสุดอะครับ จะได้ไม่ต้องเป็นภาระแบบนี้อีก

ปล.ถามเรื่องรับน้องงี้อีก หวังว่าจะไม่มีใครมาว่าผมเอาว่าไม่มีสมองฟังเขาไปหมดทุกเรื่องอีกนะ แค่อยากจะรู้เฉยๆครับขอบคุณครับ

Kellidev
9th May 2013, 18:04
ก็ไม่ต้องกระโดดสลับขาอะครับ ใช้ขาข้างใดข้างนึงรับน้ำหนัก พอหมดแรงก็เปลี่ยนข้าง
หรือถ้าเขาว่าก็ให้เอาเท้ามาอยู่แนวเดียวกันแล้วบิดเอวเอา เนียนใช้ได้อยู่

นั่นเค้าเรียกยองๆกระโดดครับ -_-

ความเนียนช่วยได้เสมอครับ:o

windows
9th May 2013, 18:09
ก็ไม่ต้องกระโดดสลับขาอะครับ ใช้ขาข้างใดข้างนึงรับน้ำหนัก พอหมดแรงก็เปลี่ยนข้าง
หรือถ้าเขาว่าก็ให้เอาเท้ามาอยู่แนวเดียวกันแล้วบิดเอวเอา เนียนใช้ได้อยู่

นั่นเค้าเรียกยองๆกระโดดครับ -_-

amymos
9th May 2013, 18:38
ผมจะรับน้องอยู่ล่ะ จะรอดไหมวะ ตัวอ้วนด้วย -*-

moonbriswam
9th May 2013, 20:28

ความเนียนช่วยได้เสมอครับ:o

เคยทำละครับ เขาจับได้ โดนเพิ่มยกเข้าไปอีก เงิบเลยผม 55

LIVE
9th May 2013, 20:31

ตามเนี้ย แป๊ะ

taeyeon
9th May 2013, 20:35
เล่นกีฬาบ่อยๆ ครับ ท่าน

panasaz
9th May 2013, 20:35
ทำในสภาวะไร้แรงโน้มถ่วง.....

ปล..ถ้าเป็นไปได้น๊ะนะ .....

benz1230
9th May 2013, 21:24
กระโดดไม่ต้องขึ้นสูงมากครับ ช่วยได้ อย่าเกร็งไว้ตลอดครับ เวลาลงเราก็ผ่อน ยืดมาได้ครับ