PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามอะไรเกี่ยวกับ Putloker หน่อยครับ

[A]Zrecycle
9th May 2013, 17:32
เรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณที่เข้ามาครับ

Insidiousz_
9th May 2013, 17:34
กดตรง continude as free user ครับ

[A]Zrecycle
9th May 2013, 17:39
กดตรงไหนครับ ตรง download as free user หรือ continude as free user ครับ

.. ผมเข้าใจแล้วครับ ผมไปกด download as free user แต่ความจริงต้องกด continude as free user

เห็นคำว่าฟรีเลยรีบกดซะก่อน เลยไม่ได้มองอะไร ขอบคุณมากๆครับ งงหลายวันแล้วนึกว่า Putlocker มีปัญหา

opaljj
9th May 2013, 17:39
อยากจะบอกว่าเว็บนี้มันมี หลายวิธีโหลด ถ้าคุณจะโหลดเเบบปกติไม่ต้องมีโปรเเกรมไรมา คุณก็กดผิดแล้วเเหละ