PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Fullmetal alchemist ภาค the movieมีอะไรบ้าง?

8carat
9th May 2013, 17:55
อยากทราบว่าการ์ตูนเรื่อง Fullmetal alchemist มีภาค the movie อะไรบ้างอะครับ แล้วมันเรียงภาคกันยังไง

Guardian
9th May 2013, 17:58
มี 2 ภาคเองมั่ง movie อ่าผมก็ไม่แน่ใจ

movie แรกที่ออกมาตอนแรกเป็นตอนจบของภาคธรรมดาอ่านะ (ฝ่ามิติพิชิตแดนสวรรค์)

movie ที่ 2 ก็เป็นเหมือนกับ การ์ตูน movie ทั่วไปแหละมั่ง (The Sacred Star of Milos )

ว่าแต่ท่านดู fullmetal alchemist brotherhood ถ้ายังไม่ได้ดูภาคนี้ ผมแนะนำใหดูเพราะมันสู้กันมันส์กว่า ภาค ธรรมดาอีก

8carat
9th May 2013, 18:30
fullmetal alchemist brotherhood ผมเพิ่งดูจบเมื่อกี้เอง 555 เลยมาตั้งกระทู้ถาม