PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คำถามครับว่ามันคืออะไร

tigerza7779
9th May 2013, 22:21
มันคืออะไรหว่า ที่ออกมาจากช่องคลอดผู้หญิงมีลักษณะขาวๆใสๆอะครับ ที่มันออกมาแล้วเปื้อนกางเกงในได้อะครับ
:p

rafino13663
9th May 2013, 22:23
ผ้าอนามัย - -''

popsa00
9th May 2013, 22:24
เยี่ยวครับ

Pop_PeR
9th May 2013, 22:51
มันคืออะไรหว่า ที่ออกมาจากช่องคลอดผู้หญิงมีลักษณะขาวๆใสๆอะครับ ที่มันออกมาแล้วเปื้อนกางเกงในได้อะครับ
:p

ึถึงผมเป็นผู้ชาย เเต่ก็มีพี่สาวเป็นผู้หญิงนะครับ = = มันน่าจะเรียกว่า ตกขาวนะ ผู้หญิงมักจะมีก่อนที่ ประจำเดือนจะมา
ถ้าเป็นเย๊อะ ไม่รู้ว่าอันตรายรึเปล่า ชายอย่างผมไม่รู้ฮ่าๆ เพราะว่า ผู้หญิง ก่อนเป็นประจำเดือนหรือเป็นอยู่ห้ามกินน้ำเเข็ง ไม่งั้น จะเย๊อะ

เอ๊ะ ไม่รู้เข้าใจถูกไม๊ 55555555 +

ปล. ผมมาตอบทำไมเนี่ย ยย ย = =":

ballba
9th May 2013, 23:35
น้ำของผู้หญิงครับ แยกเป็นสองอย่างละกัน น้ำเงี่ยน กับตกขาว

ผมมีอะไรกับใครก็ออกมาทุกคน

โดยเฉพาะเมียผม ออกมาเยอะมาก ตอนเสร็จไรงี้

ตอนใกล้เป็นเม็น ยิ่งออกมา น้ำเงี่ยนผสมตกขาว เป็นวุ้นเลย :o

oolldjlloo
9th May 2013, 23:37
น้ำของผู้หญิงครับ แยกเป็นสองอย่างละกัน น้ำเงี่ยน กับตกขาว

โดยเฉพาะเมียผม ออกมาเยอะมาก ตอนเสร็จไรงี้

กระทู้ไหนที่ท่านไม่ตอบ รับรอง น้ำท่วมโลก แผ่นดินจะลุกเป็นไฟ อุกาบาตชนโลก มนุษย์ฆ่าแกง คนล้มป่วยตาย จะเกิดภัยภิบัติต่างๆนาๆแน่ๆ

ballba
9th May 2013, 23:39
กระทู้ไหนที่ท่านไม่ตอบ รับรอง น้ำท่วมโลก แผ่นดินจะลุกเป็นไฟ อุกาบาตชนโลก มนุษย์ฆ่าแกง คนล้มป่วยตาย จะเกิดภัยภิบัติต่างๆนาๆแน่ๆ

ขนาดนั้นเลย

ผมก็แค่ช่วยเหลือประชาชนที่ขาดศาสตร์ความรู้ทางด้านนี้ แค่นั้นเอง ฮ่าๆๆ

ความรู้หนาแน่น รับกระผมเป็นศิษย์ด้วย ผมยังซิงอยู่เบรย TT

เสียให้มือแล้วรึป่าวครับ ฮ่าๆ^^

pamzar5546
9th May 2013, 23:45
ขนาดนั้นเลย

ผมก็แค่ช่วยเหลือประชาชนที่ขาดศาสตร์ความรู้ทางด้านนี้ แค่นั้นเอง ฮ่าๆๆ

ความรู้หนาแน่น รับกระผมเป็นศิษย์ด้วย ผมยังซิงอยู่เบรย TT

Pop_PeR
10th May 2013, 14:42

ตอนใกล้เป็นเม็น ยิ่งออกมา น้ำเงี่ยนผสมตกขาว เป็นวุ้นเลย :o

ว่าเเล้ว ว่า กระทู้ ที่ 18+ พี่ balla จัดเต็ม = =