PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมสงสัยผู้หญิงคนนึง

ballba
10th May 2013, 00:20
คือผมติดตามเขาในเฟสนะครับ

เธออายุ15 ยุม.3 เนี่ยหละ

เอาเป็นว่าผมชอบละกัน 55 คือเธอมีแฟนแล้ว

ไปไหนมาไหนกับแฟนอยู่กับแฟนตลอด ถ่ายรูปลงทุกทีครับ

ผมก็ติดตามดูเฉยๆ แฟนเธอหน้าตาแบบว่า ... ผมไม่พูดดีกว่า โครตจะไม่เข้า 55

ทีนี้ผมกลับเข้าไปดูอีกที. ปรากฎว่ารูปหายหมดเลย สถานะของแฟนเธออะไรหายหมด

แล้วเธอก็ลงรูปพิธีหมั้น กับใครไม่รู้ครับ ไม่ใช่แฟนเธอแน่ๆ

แล้วเธอก็โพสประมาณว่าทำใจไม่ได้ คิดถึงเธอจัง

มีคนโพสในรูปอีกว่า เดี๋ยวก็รักกันเอง

ผมก็ฮ๊ะ O_o. อะไรนะสตั้นเลย

ผมคิดเพียงแค่ว่า นี่เธอถูกบังคับให้หมั้นให้รักกันหรอเนี่ย

ผมนึกว่ามันหมดยุคนั้นไปแล้ว สมัยนี้ยังมีอีกหรอเนี่ย

แล้วก็เป็นรูปพ่อแม่เธอญาติๆยิ้มแย้มมีความสุขมาก

ทั้งที่เธอยังเด็กด้วยนะ แถมผมยังเห็นรักกับอีกคนอยู่เลย

นี่มันละครน้ำเน่าชัดๆ บ้านทรายทองรีเทิร์นรึป่าวเนี่ย

ผมว่าจะไปถามว่ามันเกิดอะไรขึ้น. แต่กลัวจะหาว่าเสรือกครับ :o

jossza
10th May 2013, 00:57
ผู้ใหญ่กระรอกๆแบบนี้ยังมีอยู่อีกเหรอเนี่ย กรรมแท้

สงสัยต้องไปบอกน้องเค้าทำใจไม่ได้อยู่ไปยังไงก็

ไม่รักให้ติดต่อมาทางนี้ ว่างเสมอออ

kheammachart
10th May 2013, 00:58
อย่าเลยครับท่าน ถ้าท่านไม่รุจักเขาก็อย่าเลยครับ ปล่อยไปตามเวรตามกรรม 555 เดียวก็ต้องมีเลิกกันไป ตอนนั้นท่านค่อยลองไปถามก็ได้ครับ

ballba
10th May 2013, 01:01
ดูแล้วน่าจะห่วงเงินมากกว่าลูกตัวเองนะครับ ได้สินสอดแล้วยิ้มแป้นเลย

แต่ผมก็ช่าง*****

jossza
10th May 2013, 01:06
ดูแล้วน่าจะห่วงเงินมากกว่าลูกตัวเองนะครับ ได้สินสอดแล้วยิ้มแป้นเลย

แต่ผมก็ช่าง*****

ไอคนแต่งด้วยก็หวานดิ -0-

สงสารแฟนน้องเค้า ในเมื่อการบังคับแต่งงานยังมี เราว่าการพากันหนีมันก็ยังทำได้นิ

ไปแนะนำให้เค้าพากันหนีมาที่บ้านผม บอกเค้าว่ามีบ้านให้อยู่ มีรถให้นั่ง มีข้าวให้กิน เฉพาะผู้หญิงนะครับ 5555

pongtpongt
10th May 2013, 01:14
ผมว่าปล่อยไปดีกว่าครับ เพราะว่าในชีวิตจริง ผมเห็นคนที่พ่อแม่เลือกให้ อยู่กันนาน อยุ่กันยืดกว่า เลือกเองครับ
จากประสบการณ์ผมคนเดียวนะ
แต่ถ้าผมมีลูก ผมขอสแกนก่อน ไม่มี พ่อ แม่ ที่ไหน อยากให้ ลูกสาว ไปมีความสัมพันธ์ลึกซึ้ง กับผู้ชาย แบบเปลี่ยนหน้าไปเรื่อยๆ
หรอกจริงมั้ย เวลาจะมีอะไร หรือคิดอะไรกับ ผู้หญิง ผมชอบ คิดว่า ถ้า คนๆ นั้นเป็นญาติพี่น้องเราบ้าง เราจะทำแบบนี้มั้ย
แค่นี้ก็ทำให้เราเปลี่ยนความคิด และระงับอารมณ์ชั่ววูบได้แล้วครับ

eswc2012nerverdie
10th May 2013, 19:25
ขอเฟสเธอหน่อยพี่ -//-