PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนขอวิธีการเล่น PES2013 กับ NBA 2K13 ด้วยครับ

482566789
10th May 2013, 01:39
บอกก่อนเลยนะครับผมเล่นกับคีย์บอร์ด

ของ PES2013 ประมาณว่า การส่งบอล การยิงบอล การเเย่งบอล(วิ่งตามบอลอะนะ)
หรือการบังคับในเเบบต่างๆประมาณนั้น

ของ NBA 2K13 มันจะมีการเล่น 2เเบบรึเปล่าไม่เเน่ใจ ที่ให้เล่นตัวละครที่เราสร้าง กับ เล่นเเบบการเเข่งของวันนั้นๆ(ที่เป็นเมนูตรงกลางอะ)
มันจะเล่นเหมือนกันมั้ย เเล้วการบังคับทิศทางใช้ปุมอะไร

ขอถามอีกอย่างด้วยครับ เกมPES2013 ไม่มีการปรับกราฟฟิกในเกมหรอครับผมหาไม่เจอเลย ใน ออฟชั่นของเกม ถ้ามีก็เเนะนำที่ครับว่าอยู่ตรงไหน

ขอบคุณที่ สละเวลาครับ :thank

[H]I_HI
10th May 2013, 01:49
ของผม เล่นแต่ PES น่ะ ก็ผมตั้งเอง อ่ะครับ ถ้าที่ให้มาก็ X ส่งบอล A ยิง D เปิด W ส่งทะลุช่อง(ฝ่ายรุก) X วิ่งตามบอล A,D สไลค์(ไม่แน่ใจ) Q เปลี่ยนตัว E วิ่งเร็ว คล้ายๆ จอย C จะเป็นกดเพื่อเล่นท่า อะไรสักอย่าง ลองดูของจอย แล้วเทียบเอาครับ ผมบอกได้แค่นี้แหล่ะ ถ้าไม่ตรงยังไงก็ขออภัยน่ะครับ