PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ระบาย ต่อยคนมาครับ

theyus01
10th May 2013, 04:39
วันนี้กลางดึก ผมเห็นแม่ร้องไห้ ซึ่งเสียใจ เพราะพี่ชายผม ด่าแม่ผมว่า อีสั* และ มีเรื่องอื่นๆมากมาย มันเป็นไอขี้ยาตัวนึง ในสายตาผมมันเป็นแค่ขย* แม่ผมก็ห้ามผมตลอด ซึ่งผมอุทิศทุกอย่างเพื่อครอบครัว ผมเห็นแก่แม่ผมอดทนมาตลอด นานมากๆ ซึ่งผมอดทนไม่ไหวแล้ว ตะเวนตามล่าแล้วก็เห็นนั่งอยู่ผมบอกให้ลุกขึ้นจนมันลุก แล้วผมก็เหวี่ยงหมัดกระหน่ำไปที่หน้ารัว มันจะสวนกลับผมก็เร็วกว่าซัดซะอ่วม ลูกพี่ลูกน้องผมมาห้ามไว้แล้วผมก็กลับบ้าน ผมไม่เป็นอะไรอย่างมากมีรอยขีดข่วน แต่ที่แย่ คือ มือผมซัดซะมือผมบวมมากแล้วเจ็บข้อนิ้ว มือที่ต่อยทำอะไรไม่ค่อยได้เลยตอนนี้ น่าจะซ้น

ballba
10th May 2013, 04:56
พี่นายด่าแม่ว่าไรนะ

นี่แม่ลูกกันจริงๆใช่ไหมครับบอกผมที = =

GASMASK
10th May 2013, 05:18
เลวมากครับพี่นายแม่นายใจดีเกินไปไหมลูกด่าขนาดนั้นเป็นบ้านผมไล่ออกจากบ้านไปแล้ว
ตอนแก่ตัวมาอย่าไปช่วยเหลือมันล่ะครับไอ้คนแบบนี้ปล่อยมันแก่ตายไปซะได้ก็ดี

theyus01
10th May 2013, 05:41
เลวมากครับพี่นายแม่นายใจดีเกินไปไหมลูกด่าขนาดนั้นเป็นบ้านผมไล่ออกจากบ้านไปแล้ว
ตอนแก่ตัวมาอย่าไปช่วยเหลือมันล่ะครับไอ้คนแบบนี้ปล่อยมันแก่ตายไปซะได้ก็ดี

ผมว่าเลวๆแบบนี้คงไม่แก่ตายครับ เรื่องที่ผมเล่าแค่ส่วนนึงครับ ถ้าให้บรรยายความเลวของมันเกรงว่าจะยาวมาก แล้วคนประณามทั้งประเทศแหงครับ

Prometheus
10th May 2013, 05:43
พามันไปบำบัดเลย หรือไม่ก็พาไปนอนคุกเลย

ดีกว่าปล่อยไปเรื่่อยๆ ไปสร้างความเดือดร้อนให้คนอื่นซะป่าวๆ

neverdia
10th May 2013, 06:41
พามันไปบำบัดเลย หรือไม่ก็พาไปนอนคุกเลย

ดีกว่าปล่อยไปเรื่่อยๆ ไปสร้างความเดือดร้อนให้คนอื่นซะป่าวๆ
เห็นด้วยครับ เพื่อเขาจะได้กลับตัวกลับใจด้วย พี่ผมก็เคยติดยา แต่ก็เลิกได้เพราะแฟนของพี่ค่อยให้กำลังใจครับ

jlooowall
10th May 2013, 06:49
พาไปบำบัดเถอะก่อนจะสายเกินแก้

แล้วถ้าท่านพาเขาไปได้จิงๆผมจะขอเป็นกำลังใจให้ :cool: คนเราทำผิดแล้วสำนึกผิดก็ควรให้อภัย

miniboss
10th May 2013, 06:51
ผมก็พึ่งต่อยเพื่อนสนิทต่อยเพราะหมั้นไส้ต่อยเสร็จก็มานั่งคุยเรื่องที่ผมต่อยตามันเขียว กลายเป็นเรื่องตลกไป ตอนนี้มือบวมมากๆขยับหยิบจับอะไรลำบากมาก เริ่มเขียวแล้ว

==ToR==
10th May 2013, 07:22
แจ้งตำรวจจับเลย หรือเอาไปบำบัดซะ

babymaster
10th May 2013, 07:58
แจ้งตำรวจเหมาะกว่านะ ทำแบบนั้นคุณก็ไม่ต่างอะไรกับมัน เท่ากับเป็นการเติมเชื้อไฟให้มันแรงขึ้น ไม่ดีมันอาจจะฆ่าคุณได้

nakiann123
10th May 2013, 08:02
ผมขอระบายด้วย ขี้เกียจตั้งกระทู้ใหม่

ผมเพิ่งอกหักมาครับ เธอเป็นผู้หญิงคนแรกที่ผมชอบ ผมชอบเธอมานานหลายปีแล้วครับแต่ผมไม่เคยบอกเธอเลย

จนมาถึงวันนี้ ผมตัดสินใจบอกเธอ และเธอก็เป็นผู้หญิงคนแรกในชีวิตที่ผมบอกว่าผมชอบเธอแต่ไม่ว่าจะอ้างเหตุผลร้อยแปดอะไรก็ตาม

เธอปฏิเสธผมอย่างไม่ใยดี สุดท้ายผมก็ผิดหวังและเธอก็คงจะสะใจมากที่ปฏิเสธผมแบบนั้น

ไม่มีแม้กระทั่งคำว่าโอกาสที่จะมอบให้ผมแถมยังหัวเราะตอกหน้าผมแบบไม่ได้แคร์ความรู้สึกของผมเลยด้วยซ้ำ

amymos
10th May 2013, 08:11
ผมว่าควรระวังตัวไว้หน่อยนะครับ เพราะขนาดแม่ยังด่าได ขนาดนั้น บางทีเขาอาจจะแค้นคุณแล้วมาฆ่าก็ได้นะ

แต่เป็นผมก็ทนไม่ไหวเหมือนกัน

John Marston
10th May 2013, 08:51
ลูกแท้ๆทำไมทำกับแม่ผู้ให้บังเกิดเกล้าขนาดนี้ ผมแค่ทำให้แม่มีน้ำตาผมก็รู้สึกว่าตัวเองนี้บาปแล้วนะ

[In]TerLight'z
10th May 2013, 09:21
ปล่อยเค้าไปเถอะเงินก็ไม่ต้องไปให้แล้ว อยากจะแดรกยาก็ไปทำงานหาเงินไปซื้อเอง

ในเมื่อด่าแม่ตัวเองแล้ว คงต้องตัดใจปล่อย

love060604
10th May 2013, 10:11
ไปมีเรื่องกับคนติดยามันไม่ดีนะครับ เดียวมันจะเอาคืนแบบเจ็บหนักนะครับอาจถึงตาย
ระวังไว้นะครับคนติดยามันไม่คิดอะไรเหมือนเรานะ เพราะจะทำอะไรมันจะทำเลย

[Never]
10th May 2013, 11:12
พี่ชายผมก็เคยด่าแม่ผมแบบนี้ ตอนนั้นผมทำอะไรไม่ได้จริงๆ ผมแค้นมาโดยตลอด ผมกะไว้ว่าถ้ามีอีกครั้ง ตอนนี้ผมไม่กลัวอะไรแล้ว ผมฆ่ามันแน่นอน