PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับ บอร์ด PS3 Slim คับ

Dayblackman
10th May 2013, 09:39
อยากถามว่า บอร์ด PS3 Slim 160 GB ล่าสุดคือรุ่นอะไรคับ ก่อนที่จะเข้ารุ่น Super Slim อ่ะคับ คือผมพึ่งถ่อย รุ่น 3006A มารู้สึกว่ามันร้อนเร็วไปอ่ะคับ แปลกไปรึเปล่าคับ เล่นไปไม่ถึงครึ่งชั่วโมงเอง

gikkik
10th May 2013, 13:19
แล้วเคยเล่น บอร์ดรุ่นอื่นปะล่ะครับ ของผม ด้านมืด สลิม ผมว่ามันก็ร้อนนะ แต่ไม่รู้แปลกไหมไม่เคยจับเครื่องอื่นเลย เปิดแอร์ครับ

Dayblackman
10th May 2013, 13:52
แล้วเคยเล่น บอร์ดรุ่นอื่นปะล่ะครับ ของผม ด้านมืด สลิม ผมว่ามันก็ร้อนนะ แต่ไม่รู้แปลกไหมไม่เคยจับเครื่องอื่นเลย เปิดแอร์ครับ
ไม่เคยเล่นเครื่องรุ่นอื่นเลยคับ (มือใหม่ PS3 เล่นแท้) แต่รู้สึกว่ามันร้อนเร็วไปไหม แต่เล่นของ XBOX360 อ้วนขาวไม่ร้อนขนาดนี้นะคับ ยังไงก็ขอบคุณคับ :yes

gikkik
10th May 2013, 14:20
ไม่เคยเล่นเครื่องรุ่นอื่นเลยคับ (มือใหม่ PS3 เล่นแท้) แต่รู้สึกว่ามันร้อนเร็วไปไหม แต่เล่นของ XBOX360 อ้วนขาวไม่ร้อนขนาดนี้นะคับ ยังไงก็ขอบคุณคับ :yes
xbox อ้วนผมมันก็ร้อนนะ เครื่องเกมมันร้อนอยู่แล้ว ร้อนแบบนี้มาตลอด แต่มันก็ปกติดี เหมือนคอม จริงๆมันโคตรร้อนเลย การ์ดจอ CPU นี่เล่นเกมหนักๆ 60 องศา ใครร้อนมากๆ 70-80 เลยทีเดียว ขนาดวิต้าผม บางทีเล่นๆไปยังรู้สึกเหมือนมันร้อนๆ