PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : (18+)ขอผู้เชี่ยวชาญด้านนี้มาให้คำแนะนำหน่อยครับ

kimasd555
10th May 2013, 12:25
คือผมไปหาแฟนห้องพักเธออ่ะ เธออยู่คนเดียวผมกับเธอคุยเล่นกัน ในใจผมตื่นเต้นมากใจเต้นแรงมาก แล้วผมก็คุยกับเธอไปเรื่อยๆก็ทำเนียนไปนอนใก้ลๆเลย เธอก็เหมือนรู้งานนะครับ
เธอเอาขามาก่ายผม แล้วกอดผมผมเลยหอมแก้มเธอไปแล้วเราก็จูบกัน แต่เราไม่ได้มีอะไรกันนะครับ คือผมไม่กล้าอ่ะ ของผมมันเล็กมากกลัวเธอไม่ชอบ แล้วอีกอย่างผมเสร็จเร็วมากทำไงดีครับ
เพราะแบบนี้ผมเลยไม่กล้าที่จะมีอะไรกับเธอ........ พอใจมันไม่กล้าไอ้จ้อนผมมันก็เลยหดครับ ทำไงดี ๆ

แต่ผมเวลามีอะไรครั้งแรกจะหดมากครับ แต่ครั้งต่อไปแข็งมาก เป็นแบบนี้กับผู้หญิงทุกคนเลยครับ

Qamar
10th May 2013, 12:26
ไม่ขอออกความเห็นครับ ผมอายุ ไม่ถึง 18 ครับ เหลืออีก 1 เดือนครับ :D

NotOFAlone
10th May 2013, 12:41
ยอมรับความเป็นจิงดิแต่แฟนนายนี้ แหม่ รู้งานซะด้วย ฮ่าๆๆๆ ของผมตอนแรกก็กลัวมากหดเหมือนกันแต่บ่อยเข้าบ่อยเข้าพยายามจนไม่อายอ่ะ มันก็ แข็งแรง

degden009
10th May 2013, 12:44
คุณเอาอะไรมาวัดว่าของคุณเล็กหรอครับ? ผู้หญิงอะนะ ถ้าเค้ารักเค้าไม่ดูที่ขนาดหรอกครับ แค่เค้ามีอะไรกับคนที่รักเค้าก็มีความสุขแล้วครับ:cool:

ส่วนเรื่องเสร็จเร็ว อันนี้ อยู่ที่การฝึกฝนครับ:o อย่าว่าอย่างงั้นอย่างงี้เลย ตอนผมครั้งแรก ผมล่มปากอ่าวด้วยซ้ำ:sweat (คลุมทำไม) อายตัวเองว่ะ = =

anuchit2010
10th May 2013, 12:45
ห๊ะ ! ก็เพราะเรื่องกะโหลกกะลาแค่นี้เองเหรอ ทำไมอ่ะ เห้อะ

http://www.youtube.com/watch?v=1tdbCRNZxGs

kothkeo178
10th May 2013, 13:32
ทำยังไงหว่าหลั่งเร็วอ่า ผมมีอะไรกับแฟนทีไร กว่าจะเสร็จล่อซะหมดแรงจนต้องพักประมาณ 1-2 นาที เป็นแบบนี้ตั้งแต่ครั้งแรกที่มีอะไรกับหญิงละ ทำนานซะจนฝ่ายหญิงบอกไม่ไหวแล้ว :sweat

love060604
10th May 2013, 13:32
ผู้หญิงไม่ได้ชอบของใหญ่ทุกคนนะครับ ส่วนใหญ่ไม่ชอบของใหญ่ด้วยซ่ำ
ส่วนเรื่องเสร็จไวนิผมว่าถ้าไม่คิดมากมันก็ได้นานอยู่นะครับขอแค่อย่าตื่นเต้น
ใจเย็นๆครับค้อยๆทำ555+

Rux
10th May 2013, 13:39
ปล่อยไปเลยครับไม่ต้องอาย เสร็จไว แต่หลายยก นะเอ่ยย....

artssm
10th May 2013, 13:41
ขอเชิญคุณ Ballba ครับ ^^

kingofdaeth
10th May 2013, 13:46
ผมส่วนใหญ่ใช้วิธีออกกำลังกาย นิดหน่อย เช่น วิดพื้น สัก 5 ที แล้วมานั่งพัก สัก 1-2 นาที แล้วค่อยเริ่มกิจกรรมกับแฟนนะครับ ไม่ได้แก้เรื่องล้มปากอ่าวหรอ แต่ทำให้เราเหนื่อยช้าลง ทำให้ทำได้หลาย ๆ รอบ ครั้งต่อ ๆ ไปมันจะดีขึ้น เลื่อย ๆ เรื่องแบบนี้ต้องทำบ่อย ๆ ทิ้งไว้ห่าง ๆ มีที มันจะไม่ค่อย สมบูรณ์แบบหรอกครับ

micro
10th May 2013, 13:48
พวกคุณก็น่ะแนะนำผิดๆเดียวเด็กมันก็เป็นพ่อคนหลอกคับ แต่ไอแฟนรู้งานเนี่ยปาดโถ๊ะ 55555

อย่างแรกน่ะคับอย่างไปเกร็ง ผมก็เป็นครั้งแรกอะไม่สู้ กลัวหด งอย แต่ไห้พยามทำแบบนี้ไปเรื่อยๆคับจนเรากล้าพออะ ไม่มีไรน่ากลัวหรือน่าตื่นเต้นหลอกคับ

พอคุณได้แล้วสักครั้งน่ะครับต่อไปก็จะไม่มีความกลัวอารัยอีก มีแต่เซี่ยนกับเซี่ยนๆ 555 อ๋อ อย่าลืมนะคับ ถ้านัดเจอที่บ้านหรือว่ามีจังหวะ ก็ไห้พกถุงไป หรือ ออกไปซื้อคับบอกแฟนไม่ต้องอาย

เดวมันก็ชินคับ ส่วนเรื่องแตกไวเนี่ย อาการนี้ ไม่ต้องกลัวคับ ผมก็เคยเป็นตอนแรกแต่ผมนึกว่ามันจะเร็วแต่ไม่ไช่เลย ปาไปเป็น ชม แฟนบอกไห้พออะคิดดูครั้งแรกของผมน่ะ 555 ถ้าแตกไวไม่ต้องห่วงจ้า ครั้งต่อไปๆ

มันก็ไม่ไวเองแระ พยามอย่าเกร็งมากไป เรื่องธรรมชาติครับผู้ชายหลายๆคนก็เคยผ่านแบบนี้มาทั้งนั้นแระ ไม่ต้องกลัวอาการแตกไวหลอกคับธรรมดา ที่แนะนำคือ ไส่ถุง+อย่าหลั่งในคับ ไม่งั้นคุณอาจเป็นพ่อคนทันที

toareed
10th May 2013, 14:20
อยากทำก็ทำได้ครับ

แต่เตรียม "รับผิดชอบผลของการกระทำ" ด้วยนะ

ป้องกันดีสุด

Pop_PeR
10th May 2013, 14:44
ผู้หญิง นี้ = = รุกก่อนเลย

ballba
10th May 2013, 14:50
คิดงี้แล้วชาตินี้จะได้เอาใครไหมครับเนี่ย 555

Hikanbana
10th May 2013, 14:50
อารมณ์เหมือนฝึกตีกลอฟ เวลาตีลมมันตีได้นะวงสวิงสวย แต่พอเอาลูกมาวางไว้มันจะเกร็ง แล้วแบบนั้นแหละที่จะเสร็จไว คือจัดไปอย่าตื่นเต้น หรืือไปว่าวมาก่อนแล้วค่อยจัด

Monalizii
10th May 2013, 15:00
ผมเข้ามาเพราะ 18+ : ผมก็เคยเป็นนะครั้งเเรก นายต้องใจเเข็งกว่านี้

Prometheus
10th May 2013, 15:04
คุณก็ลองสอดเข้าไปข้างในก่อนดิ

ขนาดของช่องคลอดของแต่ละคนมันไม่เหมือนกัน

ถ้าสอดเข้าแล้วมันหลวมก็แปลว่าของคุณมันเล็กนั่นแหละ แต่เล็กหรือใหญ่มันไม่สำคัญหรอก

ผู้หญิงเขาไม่สนหรอก เรื่องแค่เนี้ยอ่ะ ขอแค่คุณทำให้เขามีความสุขก็พอ

ส่วนเรื่องเสร็จเร็ว ผมว่าใครก็เป็นกันได้ครับ ครั้งแรกหนิ ก็ยังไม่ชิน ถูกป่ะ

ที่พิมพ์มาเหมือนจะรู้ดีนะ ผมยังไม่เคยลอง ผมอ่านมาเลยพอแนะนำได้บ้าง -.,-

gikkik
10th May 2013, 15:20
ไปเสริมครับ สามารถเสริได้ ยาวขึ้นได้ ประมาณ 10CM
วิธีการมีหลายแบบครับคร่าวๆ
1 ผ่าตัดพังผืด เพิ่มขนาดตอนยังไม่แข็งได้ แต่ตอนแข็งมันก็็เท่าเดิม
2 เพิ่มขนาดหลังจากแข็ง และเส้นรอบวง ด้วยกรลอกเนื้อบริเวณนั้นออกทั้งหมดแล้วใช้วัสดุเสริม ผ่านไปมันจะละลาย และมีเนื้อเยื้อมาเกาะแทนครับ ยาวขึ้นได้ 2-3 นิ้ว อาจจะมีการช้กระดูกซี่โครงของท่านมาเสริมที่ปลายด้วย
ตามนี้ครับ ค่าใช้จ่ายก็ 4XX ครับ

banksakito
10th May 2013, 17:03
เล็กใหญ่ไม่เกี่ยว อยู่ที่ลีลากับท่วงท่าและอารมณ์ ครับ ทำยังไงก็ได้ให้เขาเสียวก็พอ ผมครั้งแรกก็ไวนะ แถมเอาออกไม่ทันอีก 555+ เครียดไปพักนึง

lp10215
10th May 2013, 17:08
เลียนให้เธอเสร็จก่อนดิ

bigzadota
10th May 2013, 17:14
ใหญ่ไปผู้หญิงเจ็บนะครับ เน้นลีลาและความยาวดีกว่าจะได้เล่นท่ายากง่ายๆ 5555555

diawnaja
11th May 2013, 00:57
เล็กใหญ่ก็ร้องเหมือนกันแหละ

อย่าไปคิดแทนคนอื่นครับจะได้เจริญ

panasaz
11th May 2013, 01:02
รู้รึป่าว....ว่ากำลังให้เธอคนนั้นหัวเสีย น๊ะ ...!

ถ้ามาขนาดนั้น แล้ว..(ถ้าไม่จริงจังและเครียปัญหาได้) จัดไปหนัก ๆ ให้สาสมแก่ใจได้ยิ่งดีเลยทีเดียว... !

[Mz]_Zero
11th May 2013, 01:08
ขอแนะนำวิธีลดการหลั่งเร็วด้วยการ นึกถึงหน้าคนแก่อ่ะครับจะช่วยลดอาการหลั่งเร็วได้ฮ่าๆ

ทำบ่อยๆครับจะได้ชิน ส่วนเล็กหรือใหญ่ไม่ค่อยสำคัญมากนัก[ถ้าไม่เล็กขนาดถ่านไฟฉาย AAอ่านะ]

เป็นผมให้ท่าขนาดนี้ไม่เหลือจัดหนักไปละระวัง ป๊อดบ่อยๆเธอจะหนีไปหาคนอื่นนะครับ

THewOVer
11th May 2013, 01:12
มันอยู่ที่แรงดันครับ

Indreamy_RT
11th May 2013, 01:37
ขนาดอาจไม่สำคัญ ถ้าหากทำให้ฝ่าย ญ เสร็จร่วมด้วยได้ถือว่าจะดีมาก

เพราะเห็ฯมาเยอะที่ฝ่าย ช เสร็จแล้วปล่อยให้ฝ่าย ญ ค้างคา โดยส่วนใหญ่คิดว่า " อ้าว ไม่รู้นิว่า ฝ่าย ญ เสร็จได้ด้วย" เพราะความไม่รู้นี่แหละเลยทำให้หลายคู่เลิกลาไปเยอะแล้ว

ผู้ ช ควรหันมาศึกษาวิธีที่จะทำให้คู่นอน / คู่รักของตนเองเสร็จกิจร่วมด้วยจะดีมากคะ จะทำให้ฝ่าย ญ ติดใจคุณไปอีกนานเลย

ส่วนเรื่องขนาดนั้นก็มีส่วนทำให้เรื่อง เซ็กซ์ ล่มได้ แต่ถ้าเรารู้ขนาดของเรามันไม่ไหวจริงๆก็ควร หาท่าเด็ด!!! มาผิชิตใจนาง

ดีกว่ารู้ว่าของเรามันไม่ไหวจริงๆก็ท้อซ๋ะและ

แนะนำอีกอย่างคะ ควรออกกำลังกาย กินอาหารให้ครบ 5 หมู่ งดพวกน้ำอัดลม แอลกอฮลลืด้วยนะคะ เพราะสิ่งที่กินเข้าไปนั้นส่งผลต่อ เซ็กซ์ ด้วยทั้งนั้นคะ

ปล. เรื่องเซ็กซ์ไม่ใช่เรื่องน่าอาย หากรู้จักเปิดใจเรียนรู้ และป้องกันอย่างถูกวิธีคะ

Top_s_Black
11th May 2013, 01:43
.................อิจฉาาาาาาาาาาาาาาาา

ussadA
11th May 2013, 01:48
ไม่ร้องก็กัด หัวนม เอาดิ

bararasza
11th May 2013, 01:50
คนที่ไม่เท่าแขนเป็นแฟนเธอไม่ได้

คุณแค่คิดไปเองนะว่ากลัวเธอจะไม่ชอบ จ้อนของคุณ เพราะว่าเล็ก

แต่ผมอะ เค้าเรียกของผมว่าคุณน้อง หนอนน้อย และยังมา สาธยายให้ฟังอีกนะว่า แฟนเก่าเธอนี่ อันเท่าแขนเลย จัดกันทีนี่ เป็นชั่วโมง ตั้งแต่นอนหันหัวไปหัวเตียงวนจนกลับมาอีกรอบกันเลยทีเดียว

(โถE..........) (o) เจ็บกว่าปะ5555+

manglove
11th May 2013, 01:50
:o:o:o fap บ่อยๆครับจะได้ฝึกควบคุมอารมณ์ครับอึดขึ้นด้วยแถมออกกำลังกายให้ไอ้จ่อนได้ด้วย(ส่วนท้องไม่ท้องขึ้นอยู่กับความเทพครับ:o:o:o )

Peaza007
11th May 2013, 01:52
อารมย์ เท่านั้นครับ เคล็ดลับ 3 ข้อ
1. เร้าอารมย์ ทั้งคุณเองและฝ่ายหญิง
2. ค่อยๆทำแบบนุ่มนวล จะทำให้ฝ่ายหญิงรู้สึกว่า เราเป็นผู้ชายที่อบอุ่น ถ้าเทอเป้นฝ่ายรุก เราก็จัดเต็มโดยไม่ต้องคำนึงถึงอะไรแล้ว
3. ถ้าใกล้เสร็จแล้ว ให้นายบอกว่า ผมจะเสร็จแล้วนะ ทำเสียงแบบเสียวสาบสานไปทั้งตัว เนื้อหนังมังสาที่เสียดสี ที่สัมผัสรับรู้ถึงความรู้สึก แล้วก็ ปล่อย ...

55 ปล. อย่าลืมถุงนะจ่ะ

Newtron
11th May 2013, 02:19
เล็ก ใหญ่ ไม่สำคัญ อยู่ที่พละกำลังและลีลา !!..

เชื่อผม ผมมีประสบการณ์ด้านนี้เยอะ คนที่ผมมีอะไรด้วยมีทั้งแฟนตัวเอง แฟนคนอื่น และก็ไม่รู้ว่าเป็นใคร ปัจจุบันจำชื่อได้เฉพาะบางคนเท่านั้น

atomaof69
11th May 2013, 02:50
เร้าโลมให้ผ่ายหญิงมีอารมมากๆก่อนครับ เธอจะได้เสร็จไวขึ้น แรกๆก็งี้แหละครับสะสมเลเวลไปเรื่อยๆ พอเต็มแล้วก็อัฟชลอการหลั่งก่อนเลยพอขึ้นเลเวล 6 อัฟ Bullet Time ต่อเลยครับ ไว้ใช้ช่วงที่ฝ่ายหญิงส่ายร่อนเอวรับจังหวะของเรา(แสดงว่าคู้ต่อสู้เราก็ใก้ลแล้วเหมือนกัน) แล้วเราเกิดไซ้จัดจะเสร็จก่อน เราก็ใช้ Bullet Time ชลอเวลามันซะเลย อิอิ ของอย่างนี้มันต้องสะสมประสบการณ์ไปเรื่อยครับ สังเก็ดจากอาการผู้หญิงดูครับตอนเล้าโลมว่าจุดไหนเค้าเกรงหรือสะดุ้งอะไรประมาณนี้ครับ บางทีถ้าฝ่ายหญิงเสร็จอาจจะกะตุกเกรงครับ เรียกว่าเสร็จแบบสุดยอดครับ ถ้าเส็รจแบบนี้เธอจะรักจะปลื้มคุณมากเลยครับในช่วงนั้น อย่าไปกลัวครับปล่อยไปตามธรรมชาติครับแล้วรับลองจะติดใจ แหม่ใครๆเค้าก็ทำกัน