PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยแนะนำของฝากให้แฟนหน่อยพี่น้อง JKG ^ ^

kothkeo178
11th May 2013, 16:37
คือประมาณวันที่ 26 พ.ค. ผมจะเข้า กทม. ไปหาแฟนน่ะครับ เค้ากลับจากฝึกงานน่ะ กะจะไปหาซักอาทิตย์นึง ผมนั่งคิดมาหลายวันแล้วไม่รู้ว่าจะเอาอะไรเป็นของฝากให้เลยอยากให้ช่วยแนะนำหน่อย พอดีไปอยู่ กทม. ก็พักห้องแฟนน่ะ อยากจะให้ของขวัญชิ้นแรกที่มันทำให้เขาประทับใจอ่ะ ผมเลือกไม่ถูกว่าจะเอาอะไรให้ นั่งคิดมาหลายอาทิตย์ละ ยังไงก้ช่วยแนะนำหน่อยนะครับผมมันพวกเลือกของให้แฟนไม่ค่อยเป็นน่ะ :blush

ultimatezpro
11th May 2013, 17:01
คือประมาณวันที่ 26 ผมจะเข้า กทม. ไปหาแฟนน่ะครับ เค้ากลับจากฝึกงานน่ะ กะจะไปหาซักอาทิตย์นึง ผมนั่งคิดมาหลายวันแล้วไม่รู้ว่าจะเอาอะไรเป็นของฝากให้เลยอยากให้ช่วยแนะนำหน่อย พอดีไปอยู่ กทม. ก็พักห้องแฟนน่ะ อยากจะให้ของขวัญชิ้นแรกที่มันทำให้เขาประทับใจอ่ะ ผมเลือกไม่ถูกว่าจะเอาอะไรให้ นั่งคิดมาหลายอาทิตย์ละ ยังไงก้ช่วยแนะนำหน่อยนะครับผมมันพวกเลือกของให้แฟนไม่ค่อยเป็นน่ะ :blush
เอาช่อดอกไม้ไปถวายครับ กับตุ๊กตาอัดเสียงก็ได้ครับโรแมนติคดี แต่ตุ๊กตามันโหลๆก็เอาของที่เธอชอบสิครับ

สำหรับผมชอบเอาช่อดอกไม้ไปให้

wormydoc
11th May 2013, 17:15
ผมเย็บตุ๊กตาให้ ไม่สวยแต่ได้ใจ

NuTeiz
11th May 2013, 17:28
Handmade ครับ ของทำเองไม่ว่าจะเป็นยังไง เขาต้องประทับใจแน่ๆ

jlooowall
11th May 2013, 17:30
ซื่อ PS3 ไปฝากแฟน แฟนนายจะต้องประทับใจจนไม่รู้ลืมแน่

reconnang
11th May 2013, 17:34
จัดให้สัก 2-3ชุด ของขวัญไม่ต้อง :o

Pop_PeR
11th May 2013, 19:33
ผู้หญิงชอบอะไรน๊า าา า ~!!

ลองซื้อนาฬิกา ลายการ์ตูนพวก คิตตี้ อะไรอย่างนี้ไปให้นิ ผมเคยเจอนะ น่ารักดี ^ ^" 900- 1500 บาท <ก็สวยอ่านะ>
อย่าลืม บอกรัก เเฟน ล่ะคั๊บ อิอิ

darkperson50
11th May 2013, 19:40
ดิลโด้ครับ ไม่ใช่ละ
ลองแบบผมมั้ยครับ หากล่องของขวัญเปล่าๆมาหนึ่งอัน พอเจอก็บอกว่ามีของขวัญจะให้ ต้องหลับตาก่อน
แล้วเราเปิดกล่อง ค่อยๆให้เธอลืมตา พอเธอลืมตาก็จะเห็นกล่องว่างๆ งง เราก็กอดเธอครับ หอมแก้มด้วยก็ได้ พร้อมกับบอกว่า คิดถึงมาก
ทีนี่ค่อยเอาของขวัญจริงๆที่เตรียมไว้มาให้
ถ้ามีเงินนะ : สร้อยคอ แหวน กำไล ปากกกา เสื้อ กระโปรง
Handmade : http://www.dek-d.com/lifestyle/coolidea/
ขนม : เค้ก ไอติม
rate 18+ : ยกทรง กางเกงใน โซ่ แส้ กุญแจมือ เทียนไข
พิเศษ : จองร้านหรูๆ แล้วพาไปดินเนอร์

eswc2012nerverdie
11th May 2013, 19:46
แค่ใจดวงเดียวของคุณก็พอแล้ว : )

bassurachar
11th May 2013, 19:58
จขกท. ดีจังมีแฟนด้วย ผมยังตามจีบเค้าอยู่เลย ไม่รู้ว่าเค้าจะชอบผมไหม โอ้ย ปวดหัววะ แต่ผมก็จะทำให้ดีที่สุดเท่าที่ผมทำได้

kothkeo178
12th May 2013, 09:53
อื้ม....แต่ละความเห็นเป็นประโยชน์กับการตัดสินใจเลือกของฝากให้เธอแฮะ ขอบคุณมากๆนะครับที่ช่วยแนะนำ ถึงจะมีเรื่องซั้มแนะนำมาบ้าง ฮ่าๆๆๆ

ขอบคุณมากๆนะครับช่วยอะไรๆผมได้เยอะเลย ไว้เป็นยังไงผมจะมาเล่าให้ฟังอีกทีก็แล้วกันนะครับ (ถ้าไม่ลืมนะ) :)

NuTeiz
12th May 2013, 09:58
อื้ม....แต่ละความเห็นเป็นประโยชน์กับการตัดสินใจเลือกของฝากให้เธอแฮะ ขอบคุณมากๆนะครับที่ช่วยแนะนำ ถึงจะมีเรื่องซั้มแนะนำมาบ้าง ฮ่าๆๆๆ

ขอบคุณมากๆนะครับช่วยอะไรๆผมได้เยอะเลย ไว้เป็นยังไงผมจะมาเล่าให้ฟังอีกทีก็แล้วกันนะครับ (ถ้าไม่ลืมนะ) :)

โชคดีครับ สู้ๆ

kothkeo178
12th May 2013, 10:01
ผู้หญิงชอบอะไรน๊า าา า ~!!

ลองซื้อนาฬิกา ลายการ์ตูนพวก คิตตี้ อะไรอย่างนี้ไปให้นิ ผมเคยเจอนะ น่ารักดี ^ ^" 900- 1500 บาท <ก็สวยอ่านะ>
อย่าลืม บอกรัก เเฟน ล่ะคั๊บ อิอิ

อื้ม......เรื่องนี้ผมก็ยังไม่ค่อยรู้อะไรกับตัวเขามากเท่าไหร่น่ะครับ แต่แฟนผมเค้ารู้ทุกอย่างในตัวผมเลย เค้ามองผมแว๊บเดียวเค้ารุ้ใจผมหมดเลยทำเอาเงิบไปเลยทีเดียว

อีกอย่างที่ผมยังไม่รู้คงเพราะเขาอายุมากกว่าผมปีนึงมั้ง ผม 20 แฟนผม 21 :blush

okorakot
12th May 2013, 13:16
อะไรก็ได้ครับ ขอแค่เราให้เค้าด้วยใจจะเป็นอะไรมันก็มีค่าสำหรับเค้าหมดแหละครับ แค่เศษกระดาษเขียนคำว่ารักให้กันแค่นั้นก็ทำให้เรามีความสุขได้แล้วละครับ

ผมพึงจะโดนแฟนบอกเลิกมาเมื่อไม่กี่วันมานี้เอง T_T จขกท.เอาใจใส่แฟนให้มากๆนะครับ

banksakito
12th May 2013, 13:44
อะไรก็ได้ที่ให้ด้วยใจ "คุณค่าไม่ได้อยู่ที่ราคา แต่อยู่ที่คุณค่าทางจิตใจของคนที่ให้ครับ" ผมนี่ได้พวงกุญแจมากเลยครับ (กะว่าจะล็อคไม่ให้ไปไหนได้เลยกระมัง)

kothkeo178
12th May 2013, 15:03
อะไรก็ได้ครับ ขอแค่เราให้เค้าด้วยใจจะเป็นอะไรมันก็มีค่าสำหรับเค้าหมดแหละครับ แค่เศษกระดาษเขียนคำว่ารักให้กันแค่นั้นก็ทำให้เรามีความสุขได้แล้วละครับ

ผมพึงจะโดนแฟนบอกเลิกมาเมื่อไม่กี่วันมานี้เอง T_T จขกท.เอาใจใส่แฟนให้มากๆนะครับ

เข้าใจแล้วครับผมจะดูแลและเอาใจใส่แฟนผมให้มากๆนะครับ

Frame~[F]
12th May 2013, 22:55
สิ่งที่ จขกท. ทำออกมาด้วยใจหรือสิ่งของที่คุณแฟน จขกท. อยากได้น่ะครับ เพราะจะทำให้คุณแฟน จขกท. ประทับใจมากขึ้นน่ะครับ
แต่ดีจังน่ะครับ ผมพึ่งโดนแฟนบอกเลิกมาเมื่อกี่วันนี้เองครับ รักเธอคนนั้นให้มากๆนะครับ พยายามอย่าทำให้เธอผิดหวังนะครับ

ampedjko
12th May 2013, 23:03
ทำไมแฟนผมไม่เข้ามาถามในนี้มั่ง ผมอยากได้ ps3 xbox360 psvita เยอะแยะ ซื้อตุ๊กตาไรมาก็ไม่รู้ เล่นไม่เป็น
วู้วววววว

kothkeo178
13th May 2013, 10:11
ทำไมแฟนผมไม่เข้ามาถามในนี้มั่ง ผมอยากได้ ps3 xbox360 psvita เยอะแยะ ซื้อตุ๊กตาไรมาก็ไม่รู้ เล่นไม่เป็น
วู้วววววว

ฮ่าๆๆๆผมก็ได้ตุ๊กตาจากเขาเป็นของขวัญชิ้นแรกน่ะครับ นอนกอดทุกคืน แต่ไอ้ที่ท่านขอนี่มันก็ลำบากใจหน่อยนะถ้าแฟนท่านจะหาให้น่ะ

inwharn205
13th May 2013, 10:18
condom.....ล้อเล่นๆ

Champ 5555+
13th May 2013, 10:32
จัดให้สัก 2-3ชุด ของขวัญไม่ต้อง :o

เกินไปไหม :o

สำหรับผมพาแฟนไปดูภาพยนตร์ครับ :rofl

kothkeo178
13th May 2013, 10:36
เกินไปไหม :o

สำหรับผมพาแฟนไปดูภาพยนตร์ครับ :rofl

แต่ละความเห็นผมว่าเสี่ยงได้เป็นพ่อคนเร็วมากเลย ฮ่าๆๆๆ

(ทั้งชีวิตยังไม่เคยไปดูหนังในโรงเลยครับ เกรงว่าจะไม่รู้เรื่องอะไรนี่สิ) :blush

boon111
21st May 2013, 11:16
ซื้อของกินไปฝาก และสร้อยคอสร้อยข้อมืองานหัตถกรรม อย่าทําให้ออกหน้าออกตาเกินไปเดียวญาติเขาจะว่าเอา