PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โครตซวยครับ

ballba
11th May 2013, 20:12
ต่อไปนี้ผมอาจจะไปไหนพาใครมาบ้านไม่ได้แล้วครับ

บ้านผมกำลังจะติดกล้องวงจรปิดครับ

คือมันมีย่องเบาที่บ้านผมบ่อย บ้านอื่นไม่มี บ้านผมบ้านเดียวที่ของหาย

และก็มีรอยงัดแงะหรือรอยเท้าแปลกๆมากสุด

ทีนี้เมียผมก็จะมาดูย้อนหลังทุกอาทิตย์ว่าผมไปไหนทำอะไร

คือเมียผมจะเข้าข้างกับแม่ผมครับ คือแม่ผมบางทีรู้ว่าผมพาคนอื่นมา

แม่ก็ขู่จะฟ้องเมียผม. เพราะจริงๆแม่ห้ามพาคนแปลกหน้าเข้าบ้านนอกจากเมีย

คือกล้อง4ตัวดอลลี่รอบด้านเลยครับ จะมีหน้าบ้าน สองฝั่ง ประตูหลังบ้าน

เหลือทางเดียวคือหน้าต่าง ซึ่งมันเป็นไปได้อยู่ดีเพราะรถเก๋งผมจอดหน้ากล้องเปะเลย

ออกบ้านตอนไหนพาใครมาคือรู้แน่ ผมจะทำไงอ่ะ ถ้าแกล้งซ่อน hddกล้อง ก็ถูกสงสัยอีก

ผมอาจจะไม่อิสระเหมือนเดิมแล้ว ไม่ใช่ว่าไปหาคนอื่นอย่างเดียวนะ คือบางทีผมจะไปกินเที่ยวก็อดแน่ๆ T T

Msguzs
11th May 2013, 20:16
งง แฮะ

จากผลกระทบที่เล่ามาก็ไม่น่ามีปัญหาอะไรหนิครับ สงสัยอธิบายผลกระทบไม่ละเอียดผมไม่ค่อยเข้าใจ

ขอละเอียดนิสนุง ครับ อิอิอิอิ :rofl

095474622
11th May 2013, 20:16
เวร ซะ แล้ว เพ่ ชายยย - -"

ปัญหา ใหญ่ เลยที นี้

ถึงขนาดติดกล้องง เลยนี้แสดงว่าหนักเอาการ

(แถบ อดกิ๊กอีก 555 ^^:rofl )

Veeliving
11th May 2013, 20:20
เสียใจด้วยครับ 55555

ให้เพื่อนมารับสิ อาจจะได้ผล :rofl

คือไม่ค่อยมีเพื่อนอ่ะ ปกติจะขับรถไปไหนมาไหนคนเดียว มันส่วนตัวอ่ะครับ T T

เพื่อนรุ่นเดียวกันปิดเทอมเรียนจบม.6 มันแยกย้ายไปต่างจังหวัดหมด

ถ้าแค่ไปเที่ยวเฉยๆ พาเมียไปด้วยก็ได้มั้งพี่ :sweat

แต่ถ้าไม่ใช่แค่เที่ยว ก็ต้องเปิดห้องละมั้ง แต่ก็ยังติดที่ออกจากบ้านอยู่ดี

โคตรซวยครับ :o

ballba
11th May 2013, 20:21
งง แฮะ

จากผลกระทบที่เล่ามาก็ไม่น่ามีปัญหาอะไรหนิครับ สงสัยอธิบายผลกระทบไม่ละเอียดผมไม่ค่อยเข้าใจ

ขอละเอียดนิสนุง ครับ อิอิอิอิ :rofl

คือปกติผมจะพาเด็กมานอนบ้าน ไม่ค่อยซ้ำหน้าเท่าไหร่

แล้วออกบ้านทุกคืน แต่ทุกครั้งจะบอกว่านอนแล้ว

จะออกไปได้เฉพาะวันไปกู้ภัยตอนดึกๆจริงๆ

ตอนกลางวันบางทีผมแอบเที่ยวเล่นบ้าง เพราะเธอไม่ให้ไปไหน ผมเลยต้องบอกว่านอนอยู่บ้านตลอด

คือเธอจะเห็นความจริงทุกอย่างเลย

ว่าผมออกไปไหนตอนไหนบ้าง และพาใครมาบ้าง

เสียใจด้วยครับ 55555

ให้เพื่อนมารับสิ อาจจะได้ผล :rofl

คือไม่ค่อยมีเพื่อนอ่ะ ปกติจะขับรถไปไหนมาไหนคนเดียว มันส่วนตัวอ่ะครับ T T

เพื่อนรุ่นเดียวกันปิดเทอมเรียนจบม.6 มันแยกย้ายไปต่างจังหวัดหมด

nut11638
11th May 2013, 20:29
แถวบ้านผมเรียก ...งานงอก!!!

Shadowheart
11th May 2013, 20:34
5555+ ซวยแล้วผมเข้าใจความรู้สึกนะ นี่ถ้าผมอยู่ กทม. นะจะไปรับทุกวันเลย เสียดาย !!

Msguzs
11th May 2013, 20:40
้เอาเด็กที่ไหนไม่รู้มานอนบ้าน แอบมีกิ๊ก ไม่กลัวแฟนเสีัยใจหรอครับ

แต่ก็นะ อย่าว่าผมเลยผมกลัวโดนด่าว่าพวกโลกสวยแฮะ :girlhaha

kheammachart
11th May 2013, 20:50
ผมว่าน่ะครับถ้าพี่เจอขนาดนี้แล้วก็เพลาๆลงหน่อยก็ได้น่ะครับ รอเรื่องขโมยค่อยๆหายไปก่อนแล้วก็ตกลงกันเรื่องกล้องอีกรอบก็ได้ครับ

Apocalype
11th May 2013, 20:52
ผมว่าพี่เลิกพาเด็กมาบ้าน หรือไม่ก้อ เลิกกะเมียเถอะฮะสงสารเมียพี่ว่ะ

LEGACY
11th May 2013, 21:02
ท่านเครียดเรื่องโจรเข้าบ้านหรือว่าเครียดเรื่องพาเด็กมาซั่มไม่ได้ครับนี้ :rofl

ballba
11th May 2013, 21:17
ฮ่าๆผมไม่ว่าใครหรอกครับแสดงความเห็นมาได้หมดเลย

จริงๆแล้วเมียผมเขาบอกว่า จะมีอะไรกับใครไม่ว่า แต่อย่ารักมัน และให้เห็นมันก็พอ น้ำตาจะไหลครับคำนี้

คือเรารักกันมานาน รู้ใจกันดี

ผมก็จะเลิกทำนิสัยแย่ๆแล้วหละครับ ไอนั่นมันก็เรื่องนึง

แต่ที่สำคัญคือบางทีผมจะออกไปเที่ยวเล่นบ้าง จะลำบากนี่อะดิ

เครียดทั้งโจรด้วยครับ คือผมอาจจะแว้บไปเดอะมอลชอปปิ้งร้องเพลง

ดึกๆอาจจะไปจิบเบียร์ อาบนวด มันก็ต้องมีกันบ้าง แต่ก็ไม่ได้นอกใจครับ จริงๆ ฮ่าๆ

http://sketchtoy.com/32989487

ผมทำเหมือนเดิมในรูปก็คงไม่ได้ มันเป็นแบบนี้ครับ 5555:o.

gukahnza
11th May 2013, 21:20
จัดหน้าบ้านแทนเลย

pongtpongt
11th May 2013, 21:31
555 เสือ ยังไงก็ยังเป็นเสืออ่ะนะ

Msguzs
11th May 2013, 21:45
ฮ่าๆผมไม่ว่าใครหรอกครับแสดงความเห็นมาได้หมดเลย

จริงๆแล้วเมียผมเขาบอกว่า จะมีอะไรกับใครไม่ว่า แต่อย่ารักมัน และให้เห็นมันก็พอ น้ำตาจะไหลครับคำนี้

ผมก็จะเลิกทำนิสัยแย่ๆแล้วหละครับ ไอนั่นมันก็เรื่องนึง

แต่ที่สำคัญคือบางทีผมจะออกไปเที่ยวเล่นบ้าง จะลำบากนี่อะดิ

เครียดทั้งโจรด้วยครับ คือผมอาจจะแว้บไปเดอะมอลชอปปิ้งร้องเพลง

ดึกๆอาจจะไปจิบเบียร์ อาบนวด มันก็ต้องมีกันบ้าง แต่ก็ไม่ได้นอกใจครับ จริงๆ ฮ่าๆ

เรื่องเที่ยวนี้คงไม่มีใครห้ามได้ ผม ว่า คุยกับแม่คุณ ให้เขาเข้าใจ

ได้ข่าวว่า แฟนคุณ เข้าข้างแม่คุณ ก็ต้องปรับ ความเข้าใจกับแม่คุณ ทีนี้แฟนคุณก็พอจะมีโอกาศเข้าใจบ้าง

ถ้าไม่ได้ก็ออกไปเองเลยดีกว่า เขียนข้อความ ใส่กระดาษทิ้งไว้ว่าออกไปนอกบ้านให้กล้องเห็น จะช่วยเพิ่มเปอร์้เซนต์ ความเห็นใจ มั้ง

ผมคิดว่าออกไปเถอะครับ เขาคงไม่ว่าอะไร เหมือนพี่ผม อะ ออกไปบ่อย พ่้อห้ามแล้วก็ยังออกไป สุดท้ายก็ได้ออกไปแถมกลับดึกด้วย ก็เป็นอย่างงี้ทุกวัน

ัมันไม่มีไรเกิดขึ้นหรอกครับ :cool:

Pop_PeR
11th May 2013, 22:03
พี่ครับ อย่าว่าอย่างโน่นอย่างนี้เลย

รักใครชอบใคร เวลามีใคร มีเเค่คนเดียวดีกว่านะครับ ผมว่า พาใครเข้าบ้าน <ผู้หญิง> มันไม่ดีผิดศีลด้วย ^ ^"
ตกนรกด้วยนะครับ อิอิ <<< พูดจริงนะครับ เนี่ยย ย .. .. ยังไงก็ เอาภาพซ้อนกล้องไปเลยครับ จะได้ไม่มีใครเห็น

Igotyoubaby
11th May 2013, 23:24
หอหญิงไง ง่ายดี ไม่ก็หอเพื่อน

adzzl2537
11th May 2013, 23:44
พี่เคยดูหนังสายลับป่ะละ ถ่ายรูปแถวๆกล้องวงจรปิดแล้วเอารูปที่ได้มาไปติดไว้ที่กล้อง แค่นี้กะไม่มีใครรู้แล้ว 555

ปล. เล่นๆนะครับ ถ้าจะให้ดีผมว่ากะแค่บอกเขาไปว่าขอไปเที่ยวบ้างไรบ้างกะพอ จบ. :)

krisana
11th May 2013, 23:48
"กล้อง4ตัวดอลลี่รอบด้าน" ไฮเทคโนโลจีมากๆ 55555 หลบมุมกล้องเอาพี่ๆๆๆ เวลากล้องมันหมุนอ่ะ =. .= (หรือกล้องมันตั้งเฉยๆ ??)

M killswitch
11th May 2013, 23:55
ไม่อิสระตั้งแต่มีเมียแล้วล่ะท่าน :dance

eswc2012nerverdie
11th May 2013, 23:56

http://sketchtoy.com/32989487

ผมทำเหมือนเดิมในรูปก็คงไม่ได้ มันเป็นแบบนี้ครับ 5555:o.

เฟี้ยวมากพี่ 5555555555555555 (y) 55555 โอ้ยฮา . 555 ทำใจทำใจเถอะพี่ - - น่าสงสารจุงง เปิดเทอมผมก็ไม่ไหนมาไหนยากแล้ว ! - - เมียดุ. ตามเพลงนี้พี่ ผมมอบให้พี่ละกัน 555555 ฟังให้จบนะพี่ : ) แล้วจะฮา 555

https://www.youtube.com/watch?v=8VaW_4J58Gw

โดยเฉพาะท่อนนี้นะพี่
..มีเมียดุ เพื่อนก็ยุให้เลิกกัน
ขอบคุณเพื่อนฉัน
แต่ไม่มีวันจะเป็นไปได้
เพราะแม่ทูนหัว
เคยพูดกับผัวเธอเอาไว้
ถ้าเลิกกับกูวันใด
มึ งต้องต๊าย มึ งต้องตาย....

เพลงนี้ด้วยนะพี่ 55555

https://www.youtube.com/watch?v=19JQLNn_cGU&NR=1&feature=endscreen

~!-!eRo~
12th May 2013, 17:18
พี่ภูมิ ผมอยากบอกว่า

สมนํ้าหน้าา ^^ 555555555555555555 อยากหล่อดีนัก

ASSASSIN S
12th May 2013, 17:59
ในลายเซ็น...ท่านกำลังทำอะไรอยู่เหรอ? :)

NightTheHCG
12th May 2013, 18:17
ผมว่า ถึงเมียพี่จะบอกว่าไปทำกับใครก็ได้ แต่อย่าให้รู้ละกัน เมียพี่เป็นคนใจกว้างมากครับ แต่ผมว่า ลึกๆข้างในเมียพี่ก็คงไม่ชอบหรอกละมั้งครับ ทางทีดีพี่รีบๆเลิกทำซะเถอะ บอกตรง ไม่ได้โลกสวย แต่เรื่องแบบนี้ผมว่าเป็นใครก็ไม่สบายใจหรอกนะ (แต่ก็ไม่แน่ ในเมื่อพี่ทำได้ แฟนพี่ก็ทำได้ ถ้าแบบนี้ก็เจ๊ากันละกันเนอะ ฮ่าๆ)

ส่วนเรื่องกล้อง แม่พี่เก่งเรื่องเทคโนโลยีมากปะละ ถ้าไม่ผมว่าพี่มีโอกาศนะเพราะยังไงแฟนพี่ก็มาเช็ค ทุกๆ 5 วัน ในจังหวะที่พี่พาเด็กมาซั่ม ผมว่ามันต้องปิดได้ดิ ไม่มันก็ต้องมีวิธีที่ทำให้กล้องปิดชั่วคราว แต่ทำยังไงนี้สิ ลองหาในเน็ตเอาละกันครับ