PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครใช้ Steam เข้ามาทีครับ

Darkgamer
12th May 2013, 14:06
คือผมส่งคำถามไปให้ทาง Steam Support แล้วผมแจ้งแค่อีเมลล์ไม่ได้ให้เบอร์โทรไปเขาจะติดต่อมาทางอีเมลล์ใช่ไหมครับ

แล้วคำถามที่ส่งไปส่วนใหญ่ทาง Steam Support จะตอบภายในกี่วัน กี่เดือน กี่ปี พอจะทราบมั้ยครับ

แล้วถ้าเรามีปัญหา ID/Password ถูกแฮ๊ค การที่เราเปิดเผย ID/Password + CD Key และหลักฐานภาพรายการสั่งซื้อเกมใน Steam ไปนี่ถูกต้องแล้วใช่ไหมครับ

**จากข้อข้างบน
เขาจะแจ้ง ID/Password ที่ใช้เข้ารหัสปัจจุบันของเรามาทางอีเมลล์ใช่ไหมครับ

ช่วยตอบทีนะครับ

ขอบคุณครับ

skyhot004
12th May 2013, 14:34
ถามแค่ 1 อาทิตย์ก็ตอบกลับมาแล้ว

เอิ่มแต่ผมไม่ค่อยแน่ใจว่าบอกไอดี+พาสไปให้เค้าเลยมันจะถูกรึเปล่า

รอให้ผู้อื่นตอบ

เพราะSteam supportถ้าเราถามไปคนอื่นจะมองเห็นคำถามได้(ถ้าเองเอาLinkสตีมSupportไปให้คนอื่นดูอะนะ)

แล้วถ้าเค้ารู้Passwordเราก็โดนHackอีกรอบ (ถ้าเปลี่ยนกับมาเป็นPasswordเก่าอีก)

ปล.ขอดูลิ้งค์Steam supportหน่อย......5555+ ให้เปลี่ยนเป็นPasswordใหม่หน่อยก็แล้วกัน

ปล2.ผมมั่วยกเว้นที่คำถามSteam supportคนอื่นสามารถดูได้