PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเกี่ยวกับมหาวิทยาลัยหน่อยครับ ไม่รู้ว่าเรียนวิทยาเขตไหน

assist05
12th May 2013, 15:56
คือผมแอดได้ที่ ศรีปทุม(ไม่รู้จะแอดทำไม มันเป็นเอกชน)

ที่สมัคไว้เพราะเดี๋ยวไม่ติดไรเลยแม่จะว่าเอาน่ะ

เข้าเรื่อง คืออยากถามว่า คณะดิจิทัลมีเดียมีเดีย สาขาการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม รหัสคณะ 3555

คือในสอบสัมพาทเขาให้ไปสอบที่ บางเขน แล้วตอนเรียนจะไปเรียนที่ไหนละครับ

ทีแรกกะไปถามที่นู้นแต่แม่บ่นเลยหาคำตอบให้เขาก่อน หูชาไปหมดละ ว่าผมไม่รู้เรื่องไรเลยเหรอ มันต้องดูได้สิไรแบบเนี้ย - -*

อันนี้คุณต้องศึกษานะครับ ส่วนผมติด ม.จ.พ ถ้าไม่วงเล็บก็เรียนที่นั้นและครับ

ผมไม่รู้จะไปหาดูจากไหนว่าเรียนที่ไหน

ผมก็ลงไป ได้ไทย-ญี่ปุ่น แต่ไม่มีคณะที่ชอบ (ลงไปงั้น) (สละสิทธิ์ไม่ไปสัมภาษณ์และ) // นอกเรื่อง :p

บางมหาลัยไปเรียนที่นั้นก่อน 1 ปี ถึงกลับมาเรียนที่เดิมนะครับ (แล้วแต่มหาลัย เอกชนไม่แน่ใจ)

ผมยังไม่รู้อะไรเลย 555 มึนๆยังไงไม่รู้ช่วงนี้

l2note
12th May 2013, 16:02
อันนี้คุณต้องศึกษานะครับ ส่วนผมติด ม.จ.พ ถ้าไม่วงเล็บก็เรียนที่นั้นและครับ

Onion
12th May 2013, 16:04
ผมก็ลงไป ได้ไทย-ญี่ปุ่น แต่ไม่มีคณะที่ชอบ (ลงไปงั้น) (สละสิทธิ์ไม่ไปสัมภาษณ์และ) // นอกเรื่อง :p

บางมหาลัยไปเรียนที่นั้นก่อน 1 ปี ถึงกลับมาเรียนที่เดิมนะครับ (แล้วแต่มหาลัย เอกชนไม่แน่ใจ)