PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยแนะนำหนังรักที่เอาไว้ดูกับแฟนหน่อยครับ

Stormwind
8th September 2011, 00:13
ตามนั้นเลยครับ เอาไว้ดูโรแมนติก เฉยๆนะครับ ช่วงนี้ผมทะเลาะกับแฟนบ่อย
เลยอยากหาหนังรักดีๆ ซึ้งๆ มาดูด้วยกันเพื่อสร้างความสัมพันธ์อัีนดี
รบกวนทุกคนช่วยแนะนำหน่อยได้มั้ยครับ
ขอแบบซึ้งๆ กินใจนะครับ ไม่เอา 18+ นะครับ (5555)

ขอบคุณมากๆครับผม

ปล. ฝากนิยายผมด้วยนะครับ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=8269

ปล.2 ผมพยายามง้อแฟนอยู่ครับ แต่แกบอกว่า ให้ผมหาหนังรักซึ้งๆซักเรื่องมาดูด้วยกัน แล้วจะหายงอน ผมเลยจนปัญญาครับ

SpizerZ
8th September 2011, 00:30
ร๊ากกก ก มันหย่ายย ย มว็ากกก ก ก

WindowsZero
8th September 2011, 00:42
สิ่งเล็กๆ ที่เรียกว่ารัก First Love

semakutay
8th September 2011, 17:04
sex and zen 3d ครับ...ล้อเล่น

The classic คนแรกของหัวใจคนสุดท้ายของชีวิต ดิซึ้งดี

JOEZAZA
8th September 2011, 17:35
หนังไทย แนวรัก
SuckSeed ห่วยขั้นเทพ
Me Myself ขอให้รักจงเจริญ
เดอะเลตเตอร์ จดหมายรัก
ฝันติดไฟ หัวใจติดดิน
เพื่อนสนิท
แฟนฉัน
หมวย

หนังเกาหลี แนวรัก
My Sassy Girl ยัยตัวร้าย กับ นายเจี๋ยมเจี้ยม
Windstruck ยัยตัวร้าย กับ นายเซ่อซ่า
Lover's Concerto รักบทใหม่ ของนายเจี๋ยมเจี้ยม
My Girl & I สะดุดรักนายเจี๋ยมเจี้ยม
Sad Movie อีกนิยามรัก
All About Love หัวใจเธอ หัวใจอีกเธอ และความรักเรา
Nada Sou Sou รักแรก รักเดียว รักเธอ
Cyborg She ยัยนี่ น่ารักจัง
A Moment to Remember ความทรงจำกับความรัก

ซีรีย์เกาหลี แนวรัก
Autumn in my heart รักนี้ชั่วนิรันดร์
The Snow Queen ลิขิตรักละลายใจ
Spring Waltz ดนตรีรักหัวใจปรารถนา
Full House สะดุดรักที่พักใจ
Lady Castle คุณหนูครับ มีรักมาเสริฟ
Lovers In Paris ฝันรักปารีส

ถ้าชอบดูหนังแนวอื่น เข้าลิ้งค์นี้ได้เลยจ้า มีทุกแนวจ้า http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=1179

thunyaboon
8th September 2011, 20:08
ไม่น่าเชื่อว่าจะไม่มีเรื่องนี้

เป็นเรื่องแรกที่ผมดูแล้วน้ำตาแตกอะ

Happy Birthday อะ

ซึ้งมากๆ พระเอกทำไมคุณรักถึงขนาดนี้~~~~~~~~~~~~~

Phenomenom555
8th September 2011, 22:49
Dear John , Valentine day เท่าที่พอนึกได้ละคับ

pea42622
3rd October 2011, 17:07
What Dreams may come (1998) ถึงจะเก่าแล้วแต่ดูตอนนี้ก็ยังไม่ตกยุคนะครับ เรื่องนี้รับประกัน ที่สุดแล้วของหนังรัก

evilman003
3rd October 2011, 17:58
อีสาวนินจา saori hara 555+

popone11
3rd October 2011, 18:03
อีสาวนินจา saori hara 555+

หนังรักจริง ๆ นาย :hehe