PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ข้อสูตร Shogun 2 fall of Samurai พร้อมวิธีใช้ทีครับ

rungrot101
13th May 2013, 03:28
เล่นไม่ผ่านสักทีขอใช้ตัวช่วยแล้วกัน

phacawit
13th May 2013, 03:35
สูตรไม่น่าจะมีนะครับ แต่ Trainer มีออกถมไป
เอาตรงๆ นะคับ แรกๆ ผมเคยใช้โกงเงิน ผลที่ได้ก็คือเงินเรามันไหลไปให้แคลนอื่นๆ ด้วยจากการค้าขาย หรือมันมาตีเมืองใดเมืองหนึ่งของเราจนแตกแล้วจะได้เงินจากแคลนของเราไป ทำให้แคลนมันจะโครตรวยพอๆ กับเรา ยิ่งมันค้าขายกับแคลนอื่นๆ เงินก็จะยิ่งไหลไปอีก
สรุป คือ แนะนำให้เล่นเองคับ เพราะโกงไปแคลนเราจะโหดมีตังซื้อกองทัพเยอะๆ ก็จริง แต่แคลนอื่นๆ ก็จะโหดมีตังสร้างกองทัพเหมือนกันคับ(รวย) เพราะฉะนั้นมันมีค่าเท่าเดิม อาจะเล่นยากขึ้นด้วยซ้ำ

rungrot101
15th May 2013, 01:45
โอ้ววว ขอบคุณมากเลยครับสำหรับคำแนะนำ แต่อยากจะลองใช้ดูอ่าครับคุณพอจะมีลิ้งให้ไหมครับ